Mke wa mtu kanipa maumivu ya moyo

Mke wa mtu kanipa maumivu ya moyo

Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
.
.
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.

Dogo, angalia sana hapo kwenye red,

Unahusika ma mke wa mtu !! Unasema utapambana na mumewe !!
Sasa utapambanaje na mumewe ???
Hapo huna nafasi yoyote ikiwa mumewe yuko hai !! Nafasi yako ipo tu ikiwe mumewe atakuwa amefariki !!!
Upo hapo dogo mzinzi / mwizi wa mke wa mtu ???

Sasa, angalia andiko hili hapa chini....

01 Wakorintho 07:39 inasema....
39 Mwanamke hufungwa maadamu mumewe yu hai, lakini ikiwa mumewe amefariki, yu huru kuolewa na mtu ye yote amtakaye; katika Bwana tu.
 
Huyu anatafuta kuliwa 0713 tu hana lengine. huyo mwanamke alikua anakutamani tu. pengine keshapata mtu mwengine so ww umekua no longer useful. Au amekuona mzigo. Mwanamme mzima upewe pesa upewe penzi, huna aibu? Jiandae kuolewa na makameruni wa bongo
 
Dogo, angalia sana hapo kwenye red,

Unahusika ma mke wa mtu !! Unasema utapambana na mumewe !!
Sasa utapambanaje na mumewe ???
Hapo huna nafasi yoyote ikiwa mumewe yuko hai !! Nafasi yako ipo tu ikiwe mumewe atakuwa amefariki !!!
Upo hapo dogo mzinzi / mwizi wa mke wa mtu ???

Sasa, angalia andiko hili hapa chini....

01 Wakorintho 07:39 inasema....
39 Mwanamke hufungwa maadamu mumewe yu hai, lakini ikiwa mumewe amefariki, yu huru kuolewa na mtu ye yote amtakaye; katika Bwana tu.

naona kuna namba 0, 7, 1, 3, zimetumika
 
ungekuwa karibu yangu ningekupa,flan kick,kerubu halafu nakunyoa nywele kwa panga,huna adabu!!!!MKE WA MTU??chezea kitu nyingine sio hyo,oa wako falla wewe,
 
halafu mnasema hakuna wanaume wanaouza?

Ushatumika kakutumia kamaliza huelewi kuwa ushaexpire?
 
vipi kuhusu damu yangu siwezi kuacha ipoteeeee

Dogo, una uhakika gani kuwa mimba aliyonayo ni yako ??
Labda mimba hiyo ni ya mumewe !! Au ni mimba ya 'mwizi' mwingine kama wewe ???!!!
Ogopa sana mke wa mtu !!!!
 
Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
alijitetea sana na kudai kuwa aliogopa kuniambia kwa hofu ya kunipoteza
alinisihi sana nisimuache na pia akaahidi kuwa yupo tayari kuishi na mumewe kwa kuwa na mie nilimpenda sikuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kula raha na dada huyu kwani anayajua mapenzi haswa na pia alikuwa akinisaidia sana kimaisha mpaka kufikia hatua ya kunipa mtaji wa biashara
lakini kwa muda mchache uliopita mwenzangu kabadilika sana nikimpigia simu hapokei na pia hana mapenzi na mimi tena hata nikimuomba pesa hanipi tena kama zamani
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.

Wewe naona unatafuta kunasiana au kushikishwa ukuta huku ukiwa umevishwa shanga kiunoni we endelea na huu mchezo wa kumendea wake wanao ghalamiwa na wanaume wenye ndevu shauri yako.
 
Kamata mwizi meeen!
Haf ukiendelea utaliwa tigo yako, take care mke wa mtu sumu
 
Duuh!!Ama kweli Dhakari ni Mtaji,mwenzio kaopolewa na mwengine mpya naye atakuja humu muda si mrefu ku file complains!
 
Vinakuuma vya mwenzio eenh! subiri uliwe jicho kaka mwenyewe kashtukia, wanapanga dili sasa ya kukufanya Anti kidumu!
 
yaan huu uzi umenichekesha,mpaka nashindwa cha kuchangia,khaa!jamani jf npma
 
ngoja mumewe apokee simu halafu ukutane na HALLLOOOOOW...!WEWE NANI ?
 
Ushindwe na kulegea.
Roho wa Mungu akusaidie utambue kutimiza wajibu wako na kutubu
 
Wakuu mmeamkaje??

Jamani mwenzenu hivi karibuni nilimpata mdada mmoja mzuri sana kiukweli alinipenda sana na mie nilimpenda pia
mwanzoni sikujua ila baadae nilikuja kugundua kuwa ni mke wa mtu
alijitetea sana na kudai kuwa aliogopa kuniambia kwa hofu ya kunipoteza
alinisihi sana nisimuache na pia akaahidi kuwa yupo tayari kuishi na mumewe kwa kuwa na mie nilimpenda sikuwa na jinsi zaidi ya kuendelea kula raha na dada huyu kwani anayajua mapenzi haswa na pia alikuwa akinisaidia sana kimaisha mpaka kufikia hatua ya kunipa mtaji wa biashara
lakini kwa muda mchache uliopita mwenzangu kabadilika sana nikimpigia simu hapokei na pia hana mapenzi na mimi tena hata nikimuomba pesa hanipi tena kama zamani
kusema ukweli naumia sana jamni hasa ninapokumbuka raha nilizopata kwake
ingawa ni mke wa mtu ila sipo tayari kumpoteza nataka nipiganie penzi letu lisife nipo tayari kwa mapambano na mumewe.

Story yako kiaina fulani inafanana na ile movie "Preacher's Wife" by Denzel.
 
sijawai ona mtu duwanzi kama wewe . ni kifo ndio kinakuita .
 
Back
Top Bottom