Ironbutterfly
JF-Expert Member
- Feb 5, 2023
- 3,039
- 8,242
Hakiniumi kitu mkuu,nimependa tu slogan yakošš¤£pambana Sasa usijeambulia gentomenš¤£
Kwani inakuuma nini nkisema hvo
Kwani inakuuma nini nkisema hvo
Sijawahi kucheka mbele za watu hivi leo imenikutaHalafu katika yote anasema ni ktk harakat zake za kupata elimuš¤£š¤£š¤£hiko chuo kimepata mwanafunziš¤šššļø
Tuwaache wavulana wetu wafurahishe genge mamaAsubuhi umetumiwa kimakosa 76,500 ukaleta Uzi,
Jioni mpangaji mwenzio kasema, fyoooš£ļø
Kazi kwelikweli
Kamari za kimasikini schezi naendaga meridian kucheza namba moja kila mwezi kwa laki nikila naondoka na 360k nakila napangusa matako nasepa1Uyu dogo atafika mbali sana. Kweli amekuja mjini kutafuta elimu. Namshauri aanze na kupitia na kona za dubu la mchina
Mm swez honga mke wa mtu sababu ya kwanza sjamtaka na yy ndo kataka kuchakatwa kwann nimlipe? Pili ni ujinga wa kiwango cha lami kuhonga mwanamke ambaye analala mwanaume mwngne usku na unajua hloDogo,unaweza kulipa bill akitaka kukupiga mzinga? huko chuoni unalipa au unalipiwa? haya mambo waachie wenye salary na sio wewe mwenye boom
If wishes were Ranges even beggars would driveAsubuhi umetumiwa kimakosa 76,500 ukaleta Uzi,
Jioni mpangaji mwenzio kasema, fyoooš£ļø
Kazi kwelikweli
usimle usije liwaa ndoa na iheshimiwe na watu woteMm stak kumla kabsa kwanza anyone anaonekana ni cheap
Bila shaka huyo ni cheap mwenzako na ndio maana mmeelewana fasta tuMm stak kumla kabsa kwanza anyone anaonekana ni cheap
Kitendo cha kutoa siri za kambi kuwa saa tat dambwe lipo wazi hiyo ni ishara kuwa umeshaelewaMm sjasema nmemuelewa