Mke wa Lukuvi kung'oka sababu ni nini?

Mke wa Lukuvi kung'oka sababu ni nini?

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Posts
2,282
Reaction score
1,253
Kumekuwa Na mjadala Juu ya Mke wa Waziri wa Ardhi Mh.Lukuvu mtumishi wa ATCL.Mjadala huu unahusu huyu mama Kung"oka Utumishi.Je amefanya nini mpaka kuwe Na mjadala? Je hakutakiwa kung"oka au kalazimishwa? Kwa wanaujua watujuze.Kidumu chama cha Mapinduzi.
 
Kama ana sifa zinazohitajika kwa kazi anayofanya/aliyoajiriwa mi naona hakuna shida, maana ana haki ya kufanya kazi sehemu yoyote bila kujali ni mke wa Waziri au sio mke wa Waziri.


Kuna shida! Raisi wa Nchi mbele ya Kadamnasi anatamka kuwa Mkwe wa Waziri! Labda kama ndani ya ATCL kuwa wake zaidi ya wawili wa Mawaziri katika mazingira hayo unaweza kubaki kuona hali ya hewa ikoje. Lakini kama mkwe wa Waziri ni huyo mmoja kwa kweli huko nikudhalilishana na kama ni kwa wenzetu kauli ya Raisi siyo ya kiustaarabu na wala heshima. Ukizingatia mwenye mke ni sehemu ya Baraza la Mawaziri.
Raisi anaweza kuwe na sababu au taarifa ya ubovu wa kiutendaji wa mhusika lakini mahala pakusemea issue kama hizi siyo kwenye majukwaa maana kuja kuproof issue za uwajibikaji ni ngumu sana ,labda ya uwizi.
 
Bwana huyu ni shida, afadhali hata ya bwana yule.

Ni kudhalilishana tu, kwa taarifa nilizosoma maana yake huyo mama yupo kazini miaka mingi tu kama mhasibu, sasa cha kujiuliza ni yeye ndio aliuwa ATC?

Pole yenu mnaotegemea ajira za kuajiliwa angalau sasa akili zitawarudia.
 
Kumekuwa Na mjadala Juu ya Mke wa Waziri wa Ardhi Mh.Lukuvu mtumishi wa ATCL.Mjadala huu unahusu huyu mama Kung"oka Utumishi.Je amefanya nini mpaka kuwe Na mjadala? Je hakutakiwa kung"oka au kalazimishwa? Kwa wanaujua watujuze.Kidumu chama cha Mapinduzi.
Nadhan kuwa karibu na familia yake,serikali si itahamia Dodoma?sasa akikaa Dar nani atamhudumia mr ?
 
Bwana huyu ni shida, afadhali hata ya bwana yule.

Ni kudhalilishana tu, kwa taarifa nilizosoma maana yake huyo mama yupo kazini miaka mingi tu kama mhasibu, sasa cha kujiuliza ni yeye ndio aliuwa ATC?

Pole yenu mnaotegemea ajira za kuajiliwa angalau sasa akili zitawarudia.
Walioiua ATCL ina maana hawajulikani?kwani huyu mama yeye ndo alikuwa akinunua ndege au kukodisha?
 
Uzuri wa Magufuli ni kuwa hafichi ujinga wa watu.....Mh. rais ana taarifa toka kila sehemu hivyo aachiwe atumbue tu maana watu walizoea ujinga na walikuwa hawafanyi kazi.
 
Waziri mkuvi c huwa anatumbua wnzake kwenye viwanja,Leo imemgeukia na yeye;
UWAZIRINIZATION UPO kila kona Tanzania:-
BOT
UHAMIAJI
TRA
TPA
TCLA,ATC
MASHIRKA
MUNISPA,JIJI, nk nk

hili janga halikwepeki kabisa, yaani waziri waTZ huona kuwa katika mashirika kuna madudu,mvujo,hujuma,upotovu,uvunjaji,ukosefu,ufujaji, na ubadhirifu LAKINI hawakemei au kusema haki au ukweli au hata kushitaki au hata kuitaarifu serikali.... Wanakaaga kimya na kula poelepole bila kujali !!! ilimradi tonge lao haliguswi.... SASA WAPI UTAFIA au UZALENDO??
 
aliajiriwa kama nani huko ATCL?
alikuwa ni mmoja kati ya wahasibu, nafikiri labda alihusika kwa namna moja au nyingine kwenye ubadhilifu uliofanyika ATCL kwani kuwa mhasibu kwa zaidi ya miaka 25 kwenye shirika moja haiwezekani uzicheze dili za pesa hata kidogo huenda magu keshapewa ripoti zake so kaamua kumtumbua kwa njia tofauti kidogo na ndo maana bi mkubwa kajisepesha mwenyewe
 
HIVI KUNA SHIDA GANI MKE WA WAZIRI KUFANYA KAZI ATCL.....MBONA KUNA WAKE WA MAWAZIRI WAPO SEKTA YA UALIMU,MABANKI etc...
LABDA MZEE WA MWWNDOKASI AWAFANYE WAKE WOTE WA MAWAZIRI WAWE WA MAMA WA NYUMBANI

OVA
 
ATCL haiwezi kukosa kashfa ya matumizi mabaya ya pesa.
 
HIVI KUNA SHIDA GANI MKE WA WAZIRI KUFANYA KAZI ATCL.....MBONA KUNA WAKE WA MAWAZIRI WAPO SEKTA YA UALIMU,MABANKI etc...
LABDA MZEE WA MWWNDOKASI AWAFANYE WAKE WOTE WA MAWAZIRI WAWE WA MAMA WA NYUMBANI

OVA
Yeye mwenyewe alipokukuwa waziri mkewe alikuwa anafundisha oystrerbay basi nae angekuwa mwalimu wa vijijini huko ndio tungeelewa. Haiingii akilini kwamba ilikuwa coincidence yeye kuwa waziri na mkewe kufundisha mjini tena oystrerbay karibu kabisa na nyumbani kwake! Tuache unafiki wa kushabikia mambo bila kuangalia uhalisia
 
Back
Top Bottom