Mke wa Karamagi kizimbani kwa wizi...


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
I know... Daily News sijui hawamjui "mke wa Karamagi" au wanataka kuanzisha varangati tu...!

DAILY NEWS Reporter
Daily News; Friday,June 27, 2008 @00:03


The wife of former Minister of Energy and Minerals Nazir Karamagi, appeared yesterday before Kisutu Resident Magistrate’s Court in Dar es Salaam charged with theft of a mobile phone and gold chain, all valued at 245,000/-, property of one Maselina Rweyemamu.

Nadia Karamagi, a Russian, denied the charge before Resident Magistrate John Msafiri and is out on bail but the accused was ordered to surrender to the court her passport and other travel documents. Each surety was required to sign a bond of 200,000/-.

The case will be mentioned on July 9, because investigations are incomplete. Inspector of Police Nassoro Sisiwaya told the court that Karamagi, who is a manager of Colossian Restaurant, stole the items - a gold chain valued at 90,000/- and a cellular phone valued at 155,000/- on June 17, this year, at around 11.00am at Oysterbay area in Kinondoni District.

My Take:
Daily News watatakiwa wasahihishe kwa kusababisha usumbufu kwa "mke" wa Karamagi on other hand, yawezekana anao wawili.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Kama nakumbuka vizuri Kissa yule aliyekuwa mke wa Mongela ndiye mke wa Karamagi wa sasa, not sure i might be wrong. Inawezekana kuwa huyu mrusi waliachana. Lakini sijui kwanini habari hii imetolewa gazetini. Noana ni kama ina harufu ya siasa ndani yake na sio kuripoti uhalifu uliotokea. Siamini kama huyo mwanamke anaweza kuiba simu na cheni, otherwise kuna sarakasi inachezwa hatuijui.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Alishawaacha wote siku nyingi sana, ila ana mtoto na huyu mrusi anasoma kule NY kwenye shule ya private ya matajiri sana!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
This cannot be possible; jamaa huyu ni bilionea vile halafu mke wake aibe cellphone?

Kwani hapa kuna anayemjua mke halisi wa Karamagi? Najua kuwa huyu jamaa alisoma Urusi miaka ile ukomunist na ilikuwa ni fasheni kurudi na wake wa kirusi wakati huo.
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
habari za bungeni zinazowahusu wananchi wanaogopa kuziandika kwa undani!!!,,,sasa wanatafuta vijihabari vya ajabuajabu tuuuuuuuuuh...huu ni upuuzi na aibu kwa gezeti la serikali,,
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
I know... Daily News sijui hawamjui "mke wa Karamagi" au wanataka kuanzisha varangati tu...!

DAILY NEWS Reporter
Daily News; Friday,June 27, 2008 @00:03


The wife of former Minister of Energy and Minerals Nazir Karamagi, appeared yesterday before Kisutu Resident Magistrate’s Court in Dar es Salaam charged with theft of a mobile phone and gold chain, all valued at 245,000/-, property of one Maselina Rweyemamu.

Nadia Karamagi, a Russian, denied the charge before Resident Magistrate John Msafiri and is out on bail but the accused was ordered to surrender to the court her passport and other travel documents. Each surety was required to sign a bond of 200,000/-.

The case will be mentioned on July 9, because investigations are incomplete. Inspector of Police Nassoro Sisiwaya told the court that Karamagi, who is a manager of Colossian Restaurant, stole the items - a gold chain valued at 90,000/- and a cellular phone valued at 155,000/- on June 17, this year, at around 11.00am at Oysterbay area in Kinondoni District.

My Take:
Daily News watatakiwa wasahihishe kwa kusababisha usumbufu kwa "mke" wa Karamagi on other hand, yawezekana anao wawili.
.....eti surrender passport & travel document kwa wizi wa cellphone huyo hakimu is a big joke.
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
135
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 135
I know... Daily News sijui hawamjui "mke wa Karamagi" au wanataka kuanzisha varangati tu...!

DAILY NEWS Reporter
Daily News; Friday,June 27, 2008 @00:03


The wife of former Minister of Energy and Minerals Nazir Karamagi, appeared yesterday before Kisutu Resident Magistrate’s Court in Dar es Salaam charged with theft of a mobile phone and gold chain, all valued at 245,000/-, property of one Maselina Rweyemamu.
Nadia Karamagi, a Russian, denied the charge before Resident Magistrate John Msafiri and is out on bail but the accused was ordered to surrender to the court her passport and other travel documents. Each surety was required to sign a bond of 200,000/-.

The case will be mentioned on July 9, because investigations are incomplete. Inspector of Police Nassoro Sisiwaya told the court that Karamagi, who is a manager of Colossian Restaurant, stole the items - a gold chain valued at 90,000/- and a cellular phone valued at 155,000/- on June 17, this year, at around 11.00am at Oysterbay area in Kinondoni District.

My Take:
Daily News watatakiwa wasahihishe kwa kusababisha usumbufu kwa "mke" wa Karamagi on other hand, yawezekana anao wawili.

Once a wife of FISADI, always FISADI...kwi kwi kwi kwi..!!
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
135
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 135
habari za bungeni zinazowahusu wananchi wanaogopa kuziandika kwa undani!!!,,,sasa wanatafuta vijihabari vya ajabuajabu tuuuuuuuuuh...huu ni upuuzi na aibu kwa gezeti la serikali,,

Si gazeti la serikali tangiapo, ni la chama (CCM=Chama cha Mafisadi)
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
wenyewe kwa wenyewe wameanza kugombana
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
OPTION 1...

HAWA KUNA JAMBO WANAFICHA!

KWELI KIKWETE USIJE KUTA ANATAKA KUANZA KUWAZUNGUKA!
Naona PASSPORT NDIYO WALIITAKA!

Ila inawezekana hawataki kumyang'anya Passport kwasababu ya issues za ufisadi kwani bado wanasubiri bunge!

Na wakati huo huo labda mama wa watu alikuwa kwenye mipango ya kutoroka!

Usije ukashangaa ROSTAM NA YEYE ANAPORWA PASSPORT KWA WIZI WA KUKU!

OPTION 2....

Inaweza pia kuwa ni mbinu ya kusafishana ili watu wawaonee huruma na kusema kama kweli hawa ni mafisadi ni kivipi wapore cheni.

Lolote lawezekana.
Tutajua tu.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Utasurender Vipi Passport Kwa Wizi Wa Cheni?
Yani Hii Kali!
Tunaomba Chenge Naye Akamatwe Kwa Uchawi Kwanza!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
kwani Sheria Inasemaje?
Sheria Inasema Mama Anaweza Kutoroka Nchini Kwa Wizi Wa Cheni!

INFLUENCE YOTE HIYO YA KUWA MKE WA KARAMAGI NA APORWE PASSPORT KWA WIZI WA CHENI?

ccm HAO TUNAOWAFAHAMU?

LABDA HUYO HAKIMU/JAJI AWE NA BEEF NA KARAMAGI!

SASA KUNA WENGINE WANA URAIA WA IRANI NA TZ...WAMEGUSWA?
MH MH MH!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Mambo Inaelekea Yanakwiva!

Hopefully Siyo Wishfull Thinking!

Option Ya Kusafishana Ipo Lakini Kwa Sasa Haina Hoja Nyingi Za Kuitetea!

Tusubiri Tuone!
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Sheria Inasema Mama Anaweza Kutoroka Nchini Kwa Wizi Wa Cheni!
Hapana.

Sheria inasema Mama anaweza kurudi kwao Urusi wakati wowote hata kama haogopi kesi ya wizi wa cheni!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Hapana.

Sheria inasema Mama anaweza kurudi kwao Urusi wakati wowote hata kama haogopi kesi ya wizi wa cheni!
ALA!
TOKA LINI UKIWA ccm UNAGUSWA NA SHERIA?

TENA MKE WA KARAMAGI?

MKE WA KIGOGO WA ccm WANGEMTOSA KWELI NA KUMWACHA AUMBULIWE?

KWA LIPI HILO?

GOLD CHAIN WORTH OF TZ SHS 90,OOO?

AMA CELL PHONE YA LAKI NA ARUBAINI?

KARAMAGI UNAMJUA?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Mauwaji Ya Mzuzuri Yalimalizwa.
Tena Live Live Na Familia Ishapewa Chao!
Kulikoni Karamagi KWA WIZI WA CHENI NA CELLPHONE?
MWANAKIJIJI EBU WASILIANA NAO BANA WAACHE UTANI!
UNAWEZA KUTA SI MKE WA KARAMAGI BANA!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Usubuhi Subuhi Yote Hiyo Mama Kaenda Huko Osterbay Kukwapua Cheni Na Cellphone?
Kama Wangeamua Kumalizana Nje Ya Mahakama...kuna Kitu Gani Mlalamikaji Angetaka Akose?
Tena Angeweza Kununuliwa Sonara Na Duka La Cell Phone!
Cheni Ya Gold...mke Wa Waziri Wa Madini Aliyesimamia Gold Mines Zetu!
Hii Haijakaa Vizuri!
Tusubiri Tuone!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Ni maoni yangu tu!
Na kama haya ninayoyasema hayana maana!
Basi na hii habari nayo haina maana!
 
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
1,502
Likes
32
Points
145
K

Kidatu

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
1,502 32 145
Alishawaacha wote siku nyingi sana, ila ana mtoto na huyu mrusi anasoma kule NY kwenye shule ya private ya matajiri sana!
Karamagi alimwacha Kisa lini?. Mikwara na mbwembwe zote zile za kumpora John Mongela mke?. Kama ni kweli Kisa kaachwa na Karamagi hilo ni fundisho kubwa sana kwa Kisa, maana tamaa imemzidi mwanamke huyu. Alimkimbia John na watoto kwa kufuata mihela ya Karamagi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325