Mke wa Gwajima aibua hofu afya ya mumewe

Mke wa Gwajima aibua hofu afya ya mumewe

Akishatoka hospitali mahojiano yaendelee kama kawaida, na ikiwezekana afikishwe mahakamani akajibu tuhuma zinazomkabili
 
Hili suala ni kubwa mno sasa kwa nchi yetu ila watu wanachukulia kama ni comedy!
 
mwanangu umenifanya nichekeee kwanguvu kweli..kuna watu nashangaa wana mtetea huyo hayawani Gwajima na bila aibu wanamuita askofu,askofu hasidi,malaya wakutupa anatembea na waumini iliawape maono
Sio askofu wala nini, fikiria kuwa wakati walifunga kwa muda mrefu akiwaambia waumini wake kuwa anataka awafufue watu, siku ilipofika akaahirisha kwa kile alichosema hao watu atakao wafufua watakosa sehemu ya kuishi, mambo ya hovyo sana, yeye si anajifanya ananguvu za Mungu za kuombea watu mbona kazimika cental mbele ya Falsayo Kova na hamna lolote kova anadunda tuu? Haya mambo ya kitokea ni funzo tosha kwa waumini wajue hila zilizopo kwa watumishi wao. MTUMISHI WA MUNGU ANAPOROMOSHA MATUSI YA NGUONI KAMA WABEBA MIZIGO WA SHIMONI KARIAKOO? Bado tu Bwana Yesu asifiwe ipo? aibuuuuuuu kuuu kwa wafuasi wake?
 
mwanangu umenifanya nichekeee kwanguvu kweli..kuna watu nashangaa wana mtetea huyo hayawani Gwajima na bila aibu wanamuita askofu,askofu hasidi,malaya wakutupa anatembea na waumini iliawape maono

Fafanueni jamani huyo ni mke wa ndoa ama ni mmoja wa hivyo vimada aliowapangishia mtaani?
Pole mama Grace hilo ni funzo kuwa mumewe awe na kiasi na kinywa chake na msimame kweli kwenye neno wala si kwa maslahi na tamaa za dunia hii. Mali na mamlaka ni vitu vya mpito. Unavyoumia kumkosa mumeo ndivyo hivyo hivyo familia alizosambaratisha mumeo zinaumia. Huo ni mwanzo tu - hayo ni maigizo!
Mumeo mgojwa unaacha kumwandalia vitu atakavyohitaji pale hospitalini wewe unampelekea paasport, bastola na risasi vya nini kwa mgonjwa? Hapo bado utasema polisi waongo? Acha kuwa mnafiki mngekuwa mnasimamia na kutafsiri biblia kama Mungu apendavyo yasingetokea haya.
Apone mapema mahojiano yaendelee! Tumechoka kulelea upuuzi! Polisi waachwe wafanye kazi yake - ombea Mungu wasije wakapekua kwenye viota vyenu na kwa vimada wake maana ulimwengu utashangaa.
 
Kweli watanzania tuna IQ ndogo sana.kumbe kutukana ni sifa

Sasa tufanyeje kama tunaowaona kuwa ni watumishi wa MUNGU wakitukana? Unataka kusema gwajima ana IQ ndogo? Asante kwa taarifa
 
Sio askofu wala nini, fikiria kuwa wakati walifunga kwa muda mrefu akiwaambia waumini wake kuwa anataka awafufue watu, siku ilipofika akaahirisha kwa kile alichosema hao watu atakao wafufua watakosa sehemu ya kuishi, mambo ya hovyo sana, yeye si anajifanya ananguvu za Mungu za kuombea watu mbona kazimika cental mbele ya Falsayo Kova na hamna lolote kova anadunda tuu? Haya mambo ya kitokea ni funzo tosha kwa waumini wajue hila zilizopo kwa watumishi wao. MTUMISHI WA MUNGU ANAPOROMOSHA MATUSI YA NGUONI KAMA WABEBA MIZIGO WA SHIMONI KARIAKOO? Bado tu Bwana Yesu asifiwe ipo? aibuuuuuuu kuuu kwa wafuasi wake?

Hajalambwa hata mjeredi mmoja aliopigwa Yesu tayari kawa mahututi,yeye alijitapa kwa wale misukule alio waroga kuwa haogopi mahakama na Mhashamu akashitaki,sasa kuhojiwa kaanguka kamamwenye kifafa ngoja aje atudanganye kapwatwa na nini..Hata mimi mwanzo ni washauri hawa waumini wake wajitathimini na ujinga wa kiongozi wao wa kiroho
 
Mie kwa busara ya kawaida tu...na kwakuwa Kikwete kasema hali ya nchi ni tete... Polisi wange mwacha tu na kwakuwa pia aliedaiwa kutukana kasamehe. Ila kama wana jambo lingine na Gwajima waseme...watanzania tujue....

Si kila kitu unapaswa kujua, watu.kama nyie ndo yatawakuta ya gwajima halafu muanze kuzimia
 
Mumeo mgojwa unaacha kumwandalia vitu atakavyohitaji pale hospitalini wewe unampelekea paasport, bastola na risasi vya nini kwa mgonjwa? Hapo bado utasema polisi waongo? Acha kuwa mnafiki mngekuwa mnasimamia na kutafsiri biblia kama Mungu apendavyo yasingetokea haya.

Naomba kweli nikimaanisha huyo mama Grace mke wa Gwajima mwacheni apumue.Hana nguvu kabisa ni kama mke picha tu.Wanaojua mambo ya Gwajima ni hao viruka njia mahawara wa Gwajima na wapambe wake waliokutwa na hiyo mizigo.
Huyo mke jamani tusimshambulie kweli.Anahitaji kuhurumiwa na kupewa pole tu.
 
Polisi naomba abanwe mpaka aseme kwanza kwanini anatembea na pistol na risasi wakati yeye ni mtume?atakuwa ana mtandao wa ujambazi huyu aeleze vizuri.

Hivi kwa yale mabaunsa yanayomzunguka unategemea nini
 
Mshahara wa dhambi ni mauti!!! Ukiona ile video utajua kabisa kuwa huyu Gwajima hakutumia busara kama mtumishi wa Mungu. Haya ndiyo yale makanisa ya uchawi wa Nigeria. Yako kibiashara kabisa. Na huu ndiyo mwisho wa Gwajima Rasmi. Cheers wapenda amani.
cc. Emmanuel na Flora Mbasha!!!
 
hivi huwa najiuliza hao wanaomwamini gwajima huwa wanaamini na yale mambo ya kufufua misukule/wafu??!

Hapa hatuzungumzii habari za imani ya mtu yeyote, tunamzungumzia Gwajima kama mtanzania na mtu anayestaili kuishi. Wewe ni miongoni mwa wanaowapoteza albino nini? Polisi wa nchi hii wanaua, ukishabikiashabikia watamuondoa utapata faida gani?
 
Hapa hatuzungumzii habari za imani ya mtu yeyote, tunamzungumzia Gwajima kama mtanzania na mtu anayestaili kuishi. Wewe ni miongoni mwa wanaowapoteza albino nini? Polisi wa nchi hii wanaua, ukishabikiashabikia watamuondoa utapata faida gani?

gwajima nitapeli anadanganya watu kuwa ana uwezo wa kufufua watu huu ni uongo lazima serikali iingilie kati kuoma wananchi wanapotezwa mbele ya serikali ni aibu.
 
Kwanini mke wa Gwajima aanze kutuhumu kuwa kuna kitu kawekewa Gwajima? I think it is too early kwa Grace ku-jump into conclusion. Nawasilisha.
 
mwanangu umenifanya nichekeee kwanguvu kweli..kuna watu nashangaa wana mtetea huyo hayawani Gwajima na bila aibu wanamuita askofu,askofu hasidi,malaya wakutupa anatembea na waumini iliawape maono

Umesahau mapadiri


mwanangu umenifanya nichekeee kwanguvu kweli..kuna watu nashangaa wana mtetea huyo hayawani Gwajima na bila aibu wanamuita askofu,askofu hasidi,malaya wakutupa anatembea na waumini iliawape maono
 
Gwajima ndicho kikamkuta cha kumkuta.Hakujua kuwa ukitaka kuporomosha matusi inabidi upange watu mafungu kwanza.Kuna watu hawatukaniki.Binadamu wote si sawa hasa ukitaka kuporomosha matusi wengine ukitukana tu wanakupiga nondo..

duh! mkuu ngoja tujifunze kitu hapa!!
siyo kukurupuka tu na kuanza kuwavisha watu vyeo vya matusi..

kumbe kuna ambao hawatukaniki!!!!

kuanzia leo nashona mdomo
 
Back
Top Bottom