Mke kuzaa nje ya ndoa


S

Surabaya

Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
14
Points
0
Age
35
S

Surabaya

Member
Joined Nov 25, 2011
14 0
Mimi nime kaa na mke kwa miaka kumi na nne sasa na tuna watoto wanne, lakini mwanzoni mwa mwaka huu mke alitoroka nyumbani na kwenda kwao na kukaa huko kwa miezi saba hivi, lakini aliporejea nilibaini kuwa ana uja mzito wa kama miezi mitano lakini kwa sasa amejifungua na imethibitika kuwa si mtoto wangu, uamuzi wangu ni kumtaliki hivyo naomba msaada kama niki mtaliki atakuwa na haki zozote juu ya mali yangu maana kwa sasa nina hali mbaya ki uchumi na nina miliki nyumba moja tu na ndiyo inayo tuhifadhi na watoto
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mtimue, na hao uliodhani umezaa naye kawapime DNA, unaweza ukakuta mtoto wako ni mmoja tu hapo.
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,291
Points
1,500
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,291 1,500
Mtimue, na hao uliodhani umezaa naye kawapime DNA, unaweza ukakuta mtoto wako ni mmoja tu hapo.
Kaka DNA itamjeruhi zaidi Mwenzetu. Acha tu ashughulike na hili lililojileta lenyewe la mimba baada ya kukaa nje 7months.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Ukimtaliki ujue wewe ndio utaondoka hapo umwache yeye na watoto,
 
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,520
Points
0
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,520 0
una kaa mbali na mkeo kwa miezi saba?
 
E

enfuka nkulu

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
48
Points
0
E

enfuka nkulu

Member
Joined Dec 4, 2012
48 0
ukiomba talaka ukapewa, mlivyochuma pamoja lazima mgawane kaka. sheria haingalii nani mkosaji.
(nakutumia invoice kwa malipo ya ushauri, ushistuke)
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Kwetu sisi tunaoamini biblia inasema, mke hataachwa bali kwa uzinzi. Kuzaa nje ya ndoa ni uzinzi. Weka mbali na tembo huyo mwanamke!
 
E

enfuka nkulu

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
48
Points
0
E

enfuka nkulu

Member
Joined Dec 4, 2012
48 0
Kwetu sisi tunaoamini biblia inasema, mke hataachwa bali kwa uzinzi. Kuzaa nje ya ndoa ni uzinzi. Weka mbali na tembo huyo mwanamke!
uzinzi au uasherati? maana kuna tofauti
 
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
610
Points
225
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
610 225
Mimi nime kaa na mke kwa miaka kumi na nne sasa na tuna watoto wanne, lakini mwanzoni mwa mwaka huu mke alitoroka nyumbani na kwenda kwao na kukaa huko kwa miezi saba hivi, lakini aliporejea nilibaini kuwa ana uja mzito wa kama miezi mitano lakini kwa sasa amejifungua na imethibitika kuwa si mtoto wangu, uamuzi wangu ni kumtaliki hivyo naomba msaada kama niki mtaliki atakuwa na haki zozote juu ya mali yangu maana kwa sasa nina hali mbaya ki uchumi na nina miliki nyumba moja tu na ndiyo inayo tuhifadhi na watoto
Pole ndugu kwa mkasa mkubwa uliokukuta.. Kipi kilimfanya mkeo akimbie miezi yote hiyo kwao. Pili je mmekuwa na ugomvi wowote hapo kabla, swala lako lazima lianzie kwenye baraza la usuluhishi kabla ya kwend mahakamani ili upate cheti cha ndoa yako kuvunjika, na vitakavyo ithibitishia mahakama kuwa talaka inafaa ni uhusiano wenu hapo kabla maana kuwa na mtoto tuu wa nje si kigezo cha TALAKA..ukifanikiwa kumtaliki nyumba yaweza kuwa ya familia ambayo weye unaweza kuamrishwa umpishe mkeo kama watoto ni wadogo sana lakini kama ni wakubwa unaweza kupewa nyumba kulinda watoto na kuomwa kumlipa mkeo japo kifuta jasho..

pole sana...
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Hayatuhusu.
UWACHWEEEEE UPUMUWEEEEE NA HUKO KUTOKUHUSIKA KWAKO KWENYE KILA ISSUE! LOL! najichekea hapa tu, watu wengine kuishi nao ni mtihani tosha, then uongezewe na maisha, lazma upate 0! khaaaaa!
 
J

JACOB MANG'OMBE

Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
32
Points
95
J

JACOB MANG'OMBE

Member
Joined Mar 24, 2012
32 95
Nia yako ni nini? Kama kumtaliki fanya hivyo kama sivyo usimtaliki maana ukiwa na nia ya kumtaliki na unasita sababu ya nyumba au mali basi mtaishi ila hamtakuwa na a$ani kabisa!!! Kama linavumilika na historia inaonesha hakuwa na tabia mbaya msamehe muendelee yeye ni binadamu, ila kama mlipishana kidogo akakimbilia kwao akarudi na mimba anaweza kufanya.na mengine mengi huko baadaye.
 
S

Surabaya

Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
14
Points
0
Age
35
S

Surabaya

Member
Joined Nov 25, 2011
14 0
Pole ndugu kwa mkasa mkubwa uliokukuta.. Kipi kilimfanya mkeo akimbie miezi yote hiyo kwao. Pili je mmekuwa na ugomvi wowote hapo kabla, swala lako lazima lianzie kwenye baraza la usuluhishi kabla ya kwend mahakamani ili upate cheti cha ndoa yako kuvunjika, na vitakavyo ithibitishia mahakama kuwa talaka inafaa ni uhusiano wenu hapo kabla maana kuwa na mtoto tuu wa nje si kigezo cha TALAKA..ukifanikiwa kumtaliki nyumba yaweza kuwa ya familia ambayo weye unaweza kuamrishwa umpishe mkeo.
Ahsante kwa maoni yako lakini hiyo ni sawa na kuhalalisha uzinzi, sasa kigezo gani kina weza tumika kuhalalisha uzinzi na kupendekeza mume ndiye atoke kwenye nyumba na wakati aliye kosea ni mke.
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,591
Points
2,000
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,591 2,000
Mpe taraka huyo. Ukiakaa nae huwezi kuishi salama klmawazo mpaka unaingia kaburini.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
taraka ni muhimu sana kwa wajinga kama huyu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Mitihani ya maisha ni mingi!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,823
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,823 2,000
Ngoja nimuulize lawyer wangu EMT atupe vifungu.
 
Last edited by a moderator:
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
372
Points
0
Age
49
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
372 0
Mimi nime kaa na mke kwa miaka kumi na nne sasa na tuna watoto wanne, lakini mwanzoni mwa mwaka huu mke alitoroka nyumbani na kwenda kwao na kukaa huko kwa miezi saba hivi, lakini aliporejea nilibaini kuwa ana uja mzito wa kama miezi mitano lakini kwa sasa amejifungua na imethibitika kuwa si mtoto wangu, uamuzi wangu ni kumtaliki hivyo naomba msaada kama niki mtaliki atakuwa na haki zozote juu ya mali yangu maana kwa sasa nina hali mbaya ki uchumi na nina miliki nyumba moja tu na ndiyo inayo tuhifadhi na watoto
Taliki fasta!!! Huyo umemrudisha wa nini? Miezi miwili tu ashashika mimba? Hujawahi safiri miezi miwili wewe? Kama umewahi basi watoto wengine sio wako hapo!!!
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,430
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,430 2,000
Mimi nime kaa na mke kwa miaka kumi na nne sasa na tuna watoto wanne, lakini mwanzoni mwa mwaka huu mke alitoroka nyumbani na kwenda kwao na kukaa huko kwa miezi saba hivi, lakini aliporejea nilibaini kuwa ana uja mzito wa kama miezi mitano lakini kwa sasa amejifungua na imethibitika kuwa si mtoto wangu, uamuzi wangu ni kumtaliki hivyo naomba msaada kama niki mtaliki atakuwa na haki zozote juu ya mali yangu maana kwa sasa nina hali mbaya ki uchumi na nina miliki nyumba moja tu na ndiyo inayo tuhifadhi na watoto
ndugu divorce haipatikani tu kirahisi..bongo..may be separation nayo ni kwa mbinde sana..kama vipi vumilia tu afu unamsamehe...tu..haya maisha..tu
 

Forum statistics

Threads 1,285,188
Members 494,498
Posts 30,853,059
Top