Mke anapomuhama mume chumban..!


Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
Ndoa ina raha na karaha, na makosasa madogo2 hucyoyategemea yanaweza yakaiweka ndoa ktk wakat mgumu au kuivnja kabsa. Nije kwenye point ilonileta jamvin...
Bishost kamuhama mumewe chumban kwa madai kwamba mumewe mchaf.! Anafanya v2 raf mara mswaki kauweka juu ya tv, cku hiyo akibrash via2 brash anaikuta ju ya redio, akitoka kuoga kopo na brash kitandan. Akitoka alikotoka 1 kwa 1 kitandan bla kujal mchaf au lah. Kitanda kinageuka beach kimejaa mchanga. Mdada wa wa2 ana mtoto anaogopa mwanae kuumwa mafua na rashes. Kajitahd kumnawisha mume lkn wap! Akitoka akirud kaz ileile. Mdada wa wa2 anabadirisha mashuka twice per day. Na mume akilala km anafanya mashndano ya kukimbia riadha kitandan, mara mto aukute chin mara shuka lote alikusanye alilalie. Wakilala wote upande wa bishost 2 ndo unakua salam. Kaongea kachoka, kamnawisha lakin wap? Kaamua kuama chumba yeye na mwanae kwa mume anaingia kutandika 2. Anavyodai awali hakua hvy sasa cjui ndo mazoea yamezd au anamkomoa? Nimemwambia amwambie m2 anae heshimiana sana na mumewe may b atamuelewa au ataona aibu na kujirekebsha. Otherwise dada wa wa2 atateseka hana hausgel na ana mtoto kufanya kaz 1 mara kumi kumi inaboa lol... Na kumtenga chumba yale mambo mengne watapeanaje? Ndo mwanzo wa mech za nje.
Jaman kuwen makin vile vtabia vnavyokera wenz wenu jitahdn mviache!
Nawasilisha.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
it sounds like ni wewe na mumeo lol
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,987
Likes
46,676
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,987 46,676 280
Watu wana vituko! Eti mume mchafu..:becky::becky:
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
umhame mume kisa mchafu?
Kwa nini asimloweke kwenye beseni?

Wakati wanaoana hakujua?

Hizi ndoa za sasa zimerogwa?

Ana lake jambo
kaloweka kachoka. Na kumuhama hilo nalo neno nimemkomvis arud hatak.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
huyo aliyekusimulia ye mwenyewe mchafu!
hivi mabinti mnapoona mama zenu wamekaa kwenye ndoa miaka mpaka nyiemnafanyiwa send off na kuzaa watoto mnfikir iliwapasa kuvuka mangapi!?
ambacho huwa najiuliza!?
hivi watu wanajua maana ya kuwa mke na kuwa mume au huwa mnatuhangaisha tu sie kuja kwenye vikao na mistress kibao ya kazini plus kuumwa mbu wa msimbazi?
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
huyo aliyekusimulia ye mwenyewe mchafu!
hivi mabinti mnapoona mama zenu wamekaa kwenye ndoa miaka mpaka nyiemnafanyiwa send off na kuzaa watoto mnfikir iliwapasa kuvuka mangapi!?
ambacho huwa najiuliza!?
hivi watu wanajua maana ya kuwa mke na kuwa mume au huwa mnatuhangaisha tu sie kuja kwenye vikao na mistress kibao ya kazini plus kuumwa mbu wa msimbazi?
snowhite mi nadhan mdada kazdsha usaf lol! Mbu wa mcmbaz ndo nin?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,179
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,179 280
umhame mume kisa mchafu?
Kwa nini asimloweke kwenye beseni?

Wakati wanaoana hakujua?

Hizi ndoa za sasa zimerogwa?

Ana lake jambo
daaa kongosho umenichekesha sana yani amuloweke kwenye beseni.

Lakini huyu dada nae ana tatizo kabisa huwezi kuzuia au kukomesha uchafu wa mumeo kwa kuhama chumumba nadhani hapa huyu dada atajikuta anatengeneza tatizo lingine! Sitoshangaa mumewe akaanza kutoka nje ya ndoa kutafuta faraja!

Kwa nini njia ya maongezi isiwe chachu ya kutatua tatizo?

Me nadhani kama huyu mumewe hana tatizo lakini hii tabia ya uchafu si ngeni kwa huyu dada!

Mi nafikiri busara ndio ingejenga zaidi, sababu kumtenga mtu chumba hasa mumeo ni zaidi ya unyanyapaa na hii itamhathiri sana.

Watu wana sahau ndoa ni 'tamu chungu'
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,676
Likes
3,322
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,676 3,322 280
hivi hiyo ndoa ni ya mkeka au ndio zile za kupigana mitama kisimani???
ina maana katika uGF na uBF hizo tabia za uchafu zilikua likizo? mi naona kama huyo bi dada anajishaua tu kama si kujishembendua
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,261
Likes
786
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,261 786 280
Kuishi na mtu mzima mwenzio tena ambae hujazaliwa nae kazi sana!
Ila hilo la kuwa raf kupitiliza linaboakwa kweli.
Ni vizuri kushiriki ktk kuweka mazingira ya majumbani kwenu ktk hali ya usafi.
Si unavua viatu.., kimoja kiko mlango wa sebuleni kingine uvunguni.., soksi moja sebuleni ya pili mlango wa bafuni!
Haijalishi kama umeoa ama la.., kwani ulipokuwa bachela nani alikuwa anakutandikia kitanda chako..??
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
umhame mume kisa mchafu?
Kwa nini asimloweke kwenye beseni?

Wakati wanaoana hakujua?

Hizi ndoa za sasa zimerogwa?

Ana lake jambo

kuna wengine hata ukiwaloweka hawaloekeki.......



Ila kuna viumbe wachafu jamani....uchafu upo kwenye damu na ngozi zao....imagine mswaki juu ya tv, brashi kitandani....kitanda ukungute ubadilishe mashuka akiingia tu inakua kama umelala nje uwiiiiii

pole yake huyo bi dada........

Hapo kusafisha tu kwa siku lazima uumwe mgongo....

Sipati picha weekend mkifanya masihara mtalala na majembe kitandani.....

Uwiiiiii

wanaume mbadilike
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
hivi hiyo ndoa ni ya mkeka au ndio zile za kupigana mitama kisimani???
ina maana katika uGF na uBF hizo tabia za uchafu zilikua likizo? mi naona kama huyo bi dada anajishaua tu kama si kujishembendua
abhakikolo abha munjin jambo abha nkejiji bhicbhile ukogona ne ngoko.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
Bila shaka hamtokei masaki
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,179
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,179 280
Daaah ni kweli kabisa huu ni uchafu kutoka kwenye damu! Ila kwenye kulala na jembe hapo hahahaha nimecheka sana!
Tunajua kabisa huyu dada kwakweli ana teseka sana lakini hii njia anayo tumia sasa inatamuuza pia! Hapa ancho fanya ni separation ! Ange tumia njia nyingine lakini si hii kwani ana hatarisha ndoa yake kabisa!

kuna wengine hata ukiwaloweka hawaloekeki.......



Ila kuna viumbe wachafu jamani....uchafu upo kwenye damu na ngozi zao....imagine mswaki juu ya tv, brashi kitandani....kitanda ukungute ubadilishe mashuka akiingia tu inakua kama umelala nje uwiiiiii

pole yake huyo bi dada........

Hapo kusafisha tu kwa siku lazima uumwe mgongo....

Sipati picha weekend mkifanya masihara mtalala na majembe kitandani.....

Uwiiiiii

wanaume mbadilike
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
huyo aliyekusimulia ye mwenyewe mchafu!
hivi mabinti mnapoona mama zenu wamekaa kwenye ndoa miaka mpaka nyiemnafanyiwa send off na kuzaa watoto mnfikir iliwapasa kuvuka mangapi!?
ambacho huwa najiuliza!?
hivi watu wanajua maana ya kuwa mke na kuwa mume au huwa mnatuhangaisha tu sie kuja kwenye vikao na mistress kibao ya kazini plus kuumwa mbu wa msimbazi?
Kumbe na wewe ushaoza wengi kama mie? Kina mama mnaambizana "baada ya kikao cha send off tukutane dakika chache tujadili maandalizi ya kitchen party". Ha ha haaaaaa! Eti mbu wa Msimbazi!
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438