- Thread starter
- #21
MKEhuyo ni mkeo ama nyampara wako???!!
MKEhuyo ni mkeo ama nyampara wako???!!
yatakuwa yanmkuta mengi sana huko ndoani🤔🤔😂😂Halafu wewe mleta uzi unaonekana unapenda sana kuweka thread za kuhusu maisha ya ndoa: Hizi hapa ni baadhi ya thread zako:
https://www.jamiiforums.com/threads/kero-mke-kunilazimisha-kununua-nyumba-na-sina-uwezo.1390447/
https://www.jamiiforums.com/threads/mpenzi-wangu-kakataa-kuja-kukaa-na-mimi.1363396/
https://www.jamiiforums.com/threads/mume-kama-huyu-je-ni-mume-bora.1328769/
https://www.jamiiforums.com/threads/mwanamke-kushare-kipato-na-mumewe-ni-sawa.1322205/
https://www.jamiiforums.com/threads...-fikirieni-mara-100-kabla-ya-kuingia.1320414/https://www.jamiiforums.com/threads...oea-familia-ya-mumewe-wakwe-inakuaje.1237445/https://www.jamiiforums.com/threads/kina-dada-mnapenda-kukunwa-wapi-wakati-wa-tendo.1238064/https://www.jamiiforums.com/threads/kwanini-wakwe-wanaogopwa-kama-simba-mwenye-njaa.1238646/
hakuna mke hapo!
MENGI TUyatakuwa yanmkuta mengi sana huko ndoani🤔🤔😂😂
pole sana nduguMENGI TU
Kosea yoote lakini usikosee mtu wa kuoa. Ukikosea utajipunguzia siku za uhai wako duniani.
kwa nini unamfunika mtoto wa kike ambaye siyo wako? halafu acha kusikiliza taarabu mkuu zina vijembe sana ndiyo maana ana maindiI was very SHOCKED kuniambia yale maneno na kunifikiria vibaya kwa mtoto wangu wa kumzaa
Ni mwana CCM mkeo ? Maana hao ni shida
Huyo mwanamke humfikishi panako game ila haezi sema ila ujumbe anaufikisha kwa visa tu.
Solution: Zaba makofi ya adabu kisha umkaze vizuri usiku kucha. Atakuhesimu sana trust me. Put that woman in her place, acha kujifanya Yesu sana mbele ya mkeo.
kama bado hamjazaa watoto weng n bora umteme mapema kabla hujachuma mali nyingi.....maana kinachompa kibur hapo n kwamba hata ukimpa taraka anajua atapata aslimia 50 ya mali zako.....kwa hyo kama hatak kubadlika mda wote huo jikatae mapema mzeeHabari wakuu
Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi
Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo
Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa
Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.
Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.
Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.
Thanks
inaonesha ndoa yake ina changamoto nying sana ....bora ampe talaka mapemaHalafu wewe mleta uzi unaonekana unapenda sana kuweka thread za kuhusu maisha ya ndoa: Hizi hapa ni baadhi ya thread zako:
https://www.jamiiforums.com/threads/kero-mke-kunilazimisha-kununua-nyumba-na-sina-uwezo.1390447/
https://www.jamiiforums.com/threads/mpenzi-wangu-kakataa-kuja-kukaa-na-mimi.1363396/
https://www.jamiiforums.com/threads/mume-kama-huyu-je-ni-mume-bora.1328769/
https://www.jamiiforums.com/threads/mwanamke-kushare-kipato-na-mumewe-ni-sawa.1322205/
https://www.jamiiforums.com/threads...-fikirieni-mara-100-kabla-ya-kuingia.1320414/https://www.jamiiforums.com/threads...oea-familia-ya-mumewe-wakwe-inakuaje.1237445/https://www.jamiiforums.com/threads/kina-dada-mnapenda-kukunwa-wapi-wakati-wa-tendo.1238064/https://www.jamiiforums.com/threads/kwanini-wakwe-wanaogopwa-kama-simba-mwenye-njaa.1238646/
Hapana mkuu kuna wanawake wana gubu hata ufanye je, malezi na makuzi yao yalikua ya hovyo sidhani kushida chumbani eti unamlidhisha ndo suluhisho..... simply hiyo ni bad luck kama anauwezo ajaribu mgine tenaHuyo mwanamke humfikishi panako game ila haezi sema ila ujumbe anaufikisha kwa visa tu.
Solution: Zaba makofi ya adabu kisha umkaze vizuri usiku kucha. Atakuhesimu sana trust me. Put that woman in her place, acha kujifanya Yesu sana mbele ya mkeo.
Habari wakuu
Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi
Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo
Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa
Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.
Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.
Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.
Thanks