Mke anapenda kukasirika kila mara, nimfanye nini?

Mke anapenda kukasirika kila mara, nimfanye nini?

Kalaudi

Senior Member
Joined
Apr 16, 2017
Posts
112
Reaction score
100
Habari wakuu

Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi

Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo

Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa

Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.

Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.

Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.

Thanks
 
Habari wakuu

Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi

Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo

Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa

Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.

Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.

Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.

Thanks
Endelea nae tu. Mchuma taabu hula na wakwao.
 
Kosea yoote lakini usikosee mtu wa kuoa. Ukikosea utajipunguzia siku za uhai wako duniani.
Habari wakuu

Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi

Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo

Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa

Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.

Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.

Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.

Thanks
 
Habari wakuu

Mtu huyu kila mara ni balaa hamna usalama labda useme zipite siku 3 bila balaa upone lakini wapi

Nikiwasha mziki naupenda akisikiliza yale maneno anasema namkusudia yeye anakasirika hata siku 4 au wiki hapo sina nae matatizo

Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika sasa yeye ananifikiria nini mimi kwa mtoto wangu wa kumzaa

Wazazi wangu au Ndugu zangu wakiomba msaada kutoka kwangu kwa mfano kuwafikisha na gari sehemu hapendezewi anakasirika hivi kuna mke kweli hapa jamani? Hii tabia ni mda mrefu habadiriki kabisa, nimejaribu kila njia kumuonyesha vipi watu wanaishi kwa kupendana hataki kuelekea sijui ni KIBURI sielewi.

Mimi hata siku moja sijawahi kuonyesha kama siwapendi wazazi wake au ndugu zake bado mimi ndio nawafurahia kweli. Sijui ana nini i m really TIRED of this women really.

Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.

Thanks
Mkuu kutokana na malalamiko ya upande wako huyo mwanamke hafai kuwa mke na inawezekana wewe ukawa baba mlezi wa huyo mtoto
 
Nombeni ushauri nimfanye nini huyu mtu kwa sababu nafikiria kumuacha.
Pole sana mkuu. Hakika umechoka!! Siku nikashindwa kumuita mume walau "baba watoto", ina maana hata nguvu ya kuendelea na nitakua sina! umejaribu kushirikisha watu wake wa karibu ili wawasilishe hoja zako kwake?
 
"Haya jana nimemkuta mtotowangu wa kike wa miaka 8 kalala kajikunja kwa baridi nikamfunika ghafla kaja juu kwa nini unamfunika huna ruhusa wewe kumfunika mimi ndio mama yake tamfunika "

Mkuu DNA ni muhimu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom