Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

..tafuteni huduma ya kiroho, mpate deliverance huyo mke ana spiritual husband anayemmaliza hamu ya tendo la ndoa. Baada ya deliverance utamfaudu huyo mke mtamu.
 
Piga chini tafuta mwengine...inawezekana kuna mtu anajigjig naye...kwani mlipoanza ulipiga jiwe la fatuma (kuvunja bikira) wewe mwenyewe au ulikuta wameshavunja wajanja???

Hahahahahahahahaha mbavu zangu nacheka hapa kwenye daladala mpaka wananishangaa, brooo we noma eti jiwe la Fatuma tokea nazaliwa naskia kwako eti jiwe la Fatuma hahahaha
 
hahahahahahahahahahahahahahahahahaha:becky::becky::becky::becky::madgrin::madgrin::madgrin::majani7::drum::drum::drum::behindsofa::whoo:
 
Huko anakoishi hakuna changudoa?

Mara nyingine watoto huwa hawapendi chakula kama sio cha kugombania. A man should not be too soft. Au mwanaume ana sura nzuri nini kiasi demu anadhani analala na shoga yake?
 
Kweli "K" ni tamu

Kwahiyo jamaa anafanya haya yote kubembeleza "K" tu

Makubwaa
Nilimuuliza jamaa kama anamtayarisha mke wake vema before sex, akasema: ana mwogesha mara kwa mara, kum-message/kumkanda, Maneno kama noney darking sweet ni kawaida kabisa, anamfulia hadi chupi, anampakulia msosi, maji ya kunywa , kupasi nguo kila leo, kumwendesha kwenda kazini na mke ndio mtumiaji mkubwa wa gari japo mume ndiye alinunua kwa ajili ya familia. Kwa siku chache hizo anazo bahatisha sex anamfikisha kileleni kama kawa.
 
Dah.sometimes us women dont know that we force our men into the hands of changudoaz just like this.
Pole kaka, i understand your argony, lakini pia i cant judge that woman coz you never know may be aliwahi kubakwa huko nyuma ndo maana hana hamu ya ngono. Nionavyo mimi kutakuwa na tatizo kubwa tu, lazima tukubali kuwa si watu wote wana high sexual drive, wengine sex is not important in life, lakini pia ukishaamua kuolewa unahitaji kumfikilia na mwenzio angala twice a week basi hata kama ni kwa kujilazimisha.


Well said Carmel....ni kweli kunatofauti za kihomo kati ya mtu na mtu, ila kama ulivyosema kwa mwanamke mwenye mapenzi kwa mmewe asingekuwa selfish kiasi hicho, hata kwa kurazimisha, as matter of fact, ninyi is issue sana kwani hamhitaji erection as man need to be ili aweze kupenetrate. inashangaza sana, pamoja na yote hayo, ukweli anaujua mkewe na alipaswa kumweleza kana ni issue ya kisaikolojia lakini seems ts not, and for that reason it is very easy and simple for someone to conclude either she has an affair outside her marriage.

Personally kama ingekuwa mimi nisingehitaji ushauri wa mtu kwani issue kwangu ipo apparent, hutaki na huna sababu zozote za msing means ume-endorse nikapige nje-simple. I thank god, my wife is very sexually active, and she love making love with me (nawsikitikia sana sana waliokweny ndoa na hawawezi kufurahia tendo hili takatifu, na kwa hakika bila hilo kwa mwanaume uliyeoa, biblia inakuita ni sawa na hayawani. Kwani akili ya mwanaume huwa tulivu inapofanya tendo la ndoa na mwenzi wake).
 
Hilo ni jaribu baya sana awe tu mwaminifu kwa Mungu wake asije akathubutu kwenda nje ya ndoa yake na hii ndiyo shida ya kuoa pasipo kumshirikisha Mungu ndoa zetu tunafungishwa na shetani badala ya Mungu kikombe lazima tukinywee tu kuwa mfuasi wa Yesu ni gharama na wenye nguvu ndio watakaouteka ufalme wa mbinguni. Aondoe wazo la kwenda kuzini kama alijizuia siku hizo zote inakuwaje hapa ambapo angalau apata kamoja kwa wiki?
 
Fanya urafiki kwanza na mkeo. Upendo wa dhati utakuja tu utakapo focus kwenye mambo madogodogo yanayomhusu, km kumpa pole , kusema asante, kumtoa vichunusi, kumletee vizawadi na kuwa involved ktk mambo yake. Usimwone kama chombo cha starehe bali mwenzi wako. Baadae utashangaa atakavyobadilika !

Hii ndiyo njia sahihi kabisa, huyu jamaa akifuata ushauri huu lazima ataona mabadiliko.
 
No passion to make sex, she is has many excuses

Rafiki yangu huyu ameniomba ushauri wa kindoa nami nikaona hapa JF kuna wake kwa waume wenye uzoefu na maturity yakumsaidia mawazo ushuri, vifungu vya bible etc. Ndoa hii ina miaka 4 watoto 2, wa mwisho ana mwaka mmoja na couples wote ni wafanyakazi jijin Dar ambao wana sign out kazini saa 11 jioni. Mume anaeleza kwamba tangu abalehe amekuwa muumini mzuri wa mafundisho ya Mungu jambo ambalo lilimfanya akajizuia kufanya ngono kwa kipindi cha ujana wake wote. Akakusanya nguvu zake ili aizitumie vema tena kihalali ndani ya ndoa, sex na mwanamke nje ya ndoa no hadi ndoa kwa mke wake tu. Aliingia katika ndoa na hamu kubwa na alimweleza mke mtarajiwa yote hayo na mke akakubali kwamba wakati ukifika atachoka mwenyewe( you will sex hadi uchoke mwenyewe) na hawaku-do hadi walipo oana. Ameingia katika ndoa hadithi zimekuwa tofauti.

Mke alipopata ujauzito wa kwanza miezi 2 tu baada ya harusi yao alianza mbwembwe zake. Mara sijisikii, mara nimechoka, mara kesho, kesho ikifika mara kesho tena, na wakati wa weekend anaweza pia kutoa sababu au kutafuta trip au kazi au kuanzisha zogo Fulani ili hamu yote iishee. Haya yote mume alivumilia akichukulia kwamba mimba hasa za kwanza zina mambo mambo mood swing, homon etc. kwa hiyo hapa akawa anapata sex japo kwa kubembembeleza na kulazimisha sana once per week. Rafiki yangu aliendelea kuwa mvumilivu na kuna wakati alikaa miezi 6 bila sex wakati mke alipopata mimba ya pili…mke kuna wakati alipewa bed rest ya siku kama 3 ndo ikawa mlango wa sababu kibao hadi jamaa baada ya mke kuendelea na kazi za akawa anajiuliza kama anaweza kwenda ofisin why she cant give her husband conjugal right. Nikamshauri wamwone gyno kwa ushuri, gyno/dr akawashauri wa-resume their sex haina shida. She is around 90kg of weight and husband is around 70kg, she is earning 4times salary zaidi ya mume wake.

She is hard working, beautiful, charming, business/money oriented (many business ideas). Mume ni God fearing man,handsome, hardworking, loving husband, melancholy kind of temperament, trustworthy, husband material. She is not taking sex as a serious issue in marriage kwani jamaa kuna kipindi mke alimwambia kwanini anawaza sana sex na hawazi sana kutafuta pesa na maendeleo.

Nilimuuliza jamaa kama anamtayarisha mke wake vema before sex, akasema: ana mwogesha mara kwa mara, kum-message/kumkanda, Maneno kama noney darking sweet ni kawaida kabisa, anamfulia hadi chupi, anampakulia msosi, maji ya kunywa , kupasi nguo kila leo, kumwendesha kwenda kazini na mke ndio mtumiaji mkubwa wa gari japo mume ndiye alinunua kwa ajili ya familia. Kwa siku chache hizo anazo bahatisha sex anamfikisha kileleni kama kawa.

Jamaa yangu anasema hii kutopata sex at least 3goal per week anakosa umakini kazini(poor concentration) hasira, loose temper, anaona mke wake hamjali au kujali sexual emotion za mume. Kuhusu eneo la kujali kuna wakati mume alikamatwa na police usiku for minor traffic offence akapelekwa hadi kituoni na kuwekwa ndani kwa masaa machache, alifanikiwa kumjulisha mkewe japo alipomalizana na police midnight hiyo alifika akakuta mke amelala. House gals ndo wafungue mlango, wamkaribishe baba na kumpokea, waandae chakula. Haya yote mume analalamika kwa mke wake kwamba sio vizuri kwa mke kuwaachia house gal every thing mwisho atafanya hgal maala pa kupumzikia kama mama hataki kuchukua nafasi yake.

Mume amekuwa faithful sana ndani ya ndoa ila sasa anaona kama anakaribia kuingia kwenye kundi la wanaume wasio waaminifu ndani ya ndoa. Hamu yake ya ngono iko juu sana ila pakutolea hakuna japo mke yupo, hapendi kuachana wala talaka ila amekuwa vulnerable sana anaweza kutegeka kirahisi na wanawake wajanja na wanyatiaji wa ndoa za watu. Kabla hajaoa angeweza kusema shetani shindwa ila sasa inakuwa ngumu kukaa na mke ndani ya nyumba …anaona mapaja mazuri, kufua kizuri, wowowo laini, nywele nzuri ambazo anafaidi kwa kuona tuu…sex mke akipenda labda bao 1 au 2 kwa wiki baada ya Maneno makali toka kwa mke kwamba mume anawaza sana sex. No romantic life kwani hata busu mke hataki ,kushikwa kimahaba hataki. Mume anakosa sex, touching ya mke, kukandwa na mke Maneno yakumpa moyo kama pole kwa kazi hayapo japo mume akiyatoa wakati mwingine anakejeliwa na mke.

Huyu jamaa yangu anatamani kuhama chumba, au kwenda mbali masomoni au kazi mikoani au nje ya nchi mbali na mkewe ili asitamanishwe na uzuri wake. Furaha yake kubwa ni watoto wao ambao anawapenda sana na huduma ya kikanisa kwani ni mzee wa kanisa na hadi mchungaji alishaelezwa hii issue mke akakubali makosa ila after one week akarudi kulekule.

Ushauri wenu wajameni hii ndoa ipone na watoto wafurahie wazazi kuwa pamoja. Mwaga hapa au kwa kutumia email yangu ya prosperity93@gmail.com then nitamfowadia.


Pole sana ndugu!
Mnunulie Beauty Angel Chewing gum atakuwa ok.
 
Akina mama na madaktari wazoefu nisaidieni hii issue. Nini kinasababisha baadhi ya wanawake kuwa na hamu sana hadi kwenye umri wa miaka 50 lakini wengine hata hawafiki miaka 40 hamu ya tendo la ndoa inakuwa hamna.Na nini cha kufanya?
Hapa nazungumzia mwanamke mwenye features zifuatazo:
1. Amesoma vizuri na anafanya kazi
2. Maisha na mahusiano yake ndani ya ndoa ni mazuri
3. Sio mnywaji wa kinywaji chocho isipokuwa soft drink

Kwa miaka ya hivi karibuni malalamiko ya namna hiyo miongoni mwa wanaume yamekuwa ni mengi kiasi cha kuwaona wake zao kama au wanasaliti ndoa au upendo kwa baba umefutika kama siyo kwisha kabisa.

Tusaidiane kwenye hili wakuu.
 
... Matumizi ya dawa za uzazi wa mpango.
Wanawake wengi wanao tumia madawa ya uzazi wa mpango wanapata matatizo mengi kutokana na utumihaji wa madawa ya kukinga ujauzito, pia miili yao ubadilika, na wakati mwingine wakati wakufanya tendo la ndoa, wengine hawajisikii hamu yakufanya tendo hilo.
 
Akina mama na madaktari wazoefu nisaidieni hii issue. Nini kinasababisha baadhi ya wanawake kuwa na hamu sana hadi kwenye umri wa miaka 50 lakini wengine hata hawafiki miaka 40 hamu ya tendo la ndoa inakuwa hamna.Na nini cha kufanya?
Hapa nazungumzia mwanamke mwenye features zifuatazo:
1. Amesoma vizuri na anafanya kazi
2. Maisha na mahusiano yake ndani ya ndoa ni mazuri
3. Sio mnywaji wa kinywaji chocho isipokuwa soft drink

Kwa miaka ya hivi karibuni malalamiko ya namna hiyo miongoni mwa wanaume yamekuwa ni mengi kiasi cha kuwaona wake zao kama au wanasaliti ndoa au upendo kwa baba umefutika kama siyo kwisha kabisa.

Tusaidiane kwenye hili wakuu.


... Na kama mwanamke akianza kutoka NJE YA NDOA, mara nyingi upoteza hamu kwa mumewe.
Mara nyingine kuna dalili fulani ujitokeza katika hili, ambazo inakubidi kuwa makini sana kuzitambua.
 
Hata sijui,me bado najua mambo ya dogo dogo tu.
 
Uchafu hasa wa kikwapa harufu. mbaya ya mijasho mwilini Mdomo kunuka kurudia Boxa lugha za kibabe lazima akose hamu mapenzi jirekebisheni
 
kama mko vizuri kimahusiano na kila kitu kiko sawa kwa mujibu wa maisha mliyokuwa nayo au ndoa mliyo nayo!
thn atakuwa katika nyanzja zifuatazo!
-kihisia,bado anajikubali kuwa unarock kwako?hajaanza kuhisi anazeeka anakuacha?

-kimwili,huo umri unaenda kwenye menopause pia so homornial imbalances ni kitu cha kawaida hicho kipindi

-kiuchumi pengne matarajio yake kimaisha yanaweza kuwa hayajatimia so ana hofu kuwa anaweza asiyafikie

-kijamii,pengne mna binti aliye kwnye mahusiano au ndoa isiyo salama,kama mama inampa shida na

hebu kaa nane umshirikishe wasiwasi wako!
pengine utampa nguvu ya kukuface na kukwambia tatizo ni niniz?
inawezekaan hata yeye hajui au wewe ndiye chanzo!
 
Hiyo usababishwa na upungufu wa homoni za kike kadili anavyo karibia kwenye menopause, kwa hiyo kukosekana kwa hamu kwa akina mama usababishwa na tatizo hilo na si mambo ya usaliti kwenye ndoa wala nini sijui, ni mabadiliko ya kawaida ya kibaiolojia kadili miaka inavyo sogea mbele na vichocheo navyo vinapungua.

Tatizo hili uwakumba sana wakina mama wenye umri wa kati lakini wakati mwingine uwakumba hata wakina mama wa kuanzia kwenye miaka ya 40 na kuendelea - nchi kama Ulaya wakina mama wanapewa dawa za kuwaongezea homoni - matibabu hayo yanajulikana kama Hormone Replacement Therapy (HRT) - hatari ya madawa hayo ni kwamba usababisha CANCER hivyo wakina mama wengi usita kuyatumia na badala yake wanatafuta dawa mbadala za kienyeji/mitishamba ambazo hazina madhala.
 
Mkuu katika kundi kubwa la wasomi tatizo huwa ni "MSONGO WA MAWAZO" wazungu hutia STRESS...
Hii kitu ni chanzo cha matatizo mengi sana....
 
Akina mama na madaktari wazoefu nisaidieni hii issue. Nini kinasababisha baadhi ya wanawake kuwa na hamu sana hadi kwenye umri wa miaka 50 lakini wengine hata hawafiki miaka 40 hamu ya tendo la ndoa inakuwa hamna.Na nini cha kufanya?
Hapa nazungumzia mwanamke mwenye features zifuatazo:
1. Amesoma vizuri na anafanya kazi
2. Maisha na mahusiano yake ndani ya ndoa ni mazuri
3. Sio mnywaji wa kinywaji chocho isipokuwa soft drink

Kwa miaka ya hivi karibuni malalamiko ya namna hiyo miongoni mwa wanaume yamekuwa ni mengi kiasi cha kuwaona wake zao kama au wanasaliti ndoa au upendo kwa baba umefutika kama siyo kwisha kabisa.

Tusaidiane kwenye hili wakuu.

Hebu fungua hii link, waweza kupata majibu, niliwahi kuandika kuhusu jambo hilo......

https://www.jamiiforums.com/mahusia...shindwa-kushiriki-tendo-la-kujamiiana%85.html
 
Back
Top Bottom