Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

je, anamarafiki anaoongea nao? anafuraha nyumbani au hana? kama hana katika hayo niliyokuuliza anaweza kuwa na depression. dalili mojawapo ni kutokuwa na libido (hamu ya sex). jaribu kumpeleka kwa psychatrician amchunguze:A S-fire1:

Vicent, mara nyingi nnaporudi home huwa nikimkuta anapiga story na marafiki zake, ndani ni mtu wa furaha na tunapiga sana story...tatizo tukifika kitandani tu, ndio issue. Tuna watoto na tupo nao room moja si unajua nyumba za kupanga ni double tu, na hatuwezi kuwalaza sebuleni ni wadogo sana. Ushauri wa kumpeleka kwa daktari ni mzuri pia.....
 
Ni kweli yapata mwezi sasa, yaani hataki kuguswa anasema anajisikia kama kero flani hivi hata foreplay hataki.Kumridhisha hilo siwezi msemea lakini mpaka anahama kitanda kwa shughuli pevu.
Mmh, hiyo yaweza kuwa sababu kumbe. Kama mnakuwa kama mnakomoana hapo lazima aone ni kero. Jaribu kuangalia namna ya kumfanya afurahie tendo na si kukimbia kitanda kwa shughuli pevu. Mfanye wife wako akumiss kila akiingia chumbani kwenu na si kuogopa.
 
Misky ni kama marashi yapo katik akijichupa kidogo size ya kidole cha mwisho, kazi yake ni kufanya mashine iwe na joto pamoja na kuongeza ashki matokeo yake nyote wawili mta furahia zoezi.ila kabla ya kutumia ni lazima mashine isafishwe vyema.:nod:

Ha ha ha ha Bichau nimeipenda hiyo..... nadhani nimvute kwanza alainike aaanze kukubali kuachia utamu.halafu tuna apply.
 
Vicent, mara nyingi nnaporudi home huwa nikimkuta anapiga story na marafiki zake, ndani ni mtu wa furaha na tunapiga sana story...tatizo tukifika kitandani tu, ndio issue. Tuna watoto na tupo nao room moja si unajua nyumba za kupanga ni double tu, na hatuwezi kuwalaza sebuleni ni wadogo sana. Ushauri wa kumpeleka kwa daktari ni mzuri pia.....
ok, kwa maelezo yako hana tatizo. anawaza wale watoto watasikia au mjirani. tafuta nyumba nyingine, utaona mambo yanabadilika. ni muhimu saana, kwani baadae itakuwa hivyo siku zote. wewe unawaona watoto ni wadogo, lakini wanasikia au ona wakati mwingine. usishangae wakawambia majirani jana tumeona baba kamlalia mama. na mama tayari kishasikia wakisema ila anaona aibu kukuambia. kaza mkanda tafuta nyumba.:::!!
 
Mmh, hiyo yaweza kuwa sababu kumbe. Kama mnakuwa kama mnakomoana hapo lazima aone ni kero. Jaribu kuangalia namna ya kumfanya afurahie tendo na si kukimbia kitanda kwa shughuli pevu. Mfanye wife wako akumiss kila akiingia chumbani kwenu na si kuogopa.

Lukolo kiubinadamu saa nyingine wewe hamu imepanda sana, halafu unabembeleza huku umemkumbatia hatimaye anakukubalia dakika za mwisho ,unajikuta kichwa tu kikiingia basi unamwaga mzigo na unakuwa umechoka. Ila haniogopi huna najitahidi hata kumfanyia vitu vya kumuweka karibu ila mi sijui mawazo yake yapo wapi. Kipindi cha nyuma alikuwa hata yeye mwenyewe anataka sana, na wakati mwengine tunafurahia sana wakati wengine yeye anataka mimi nimechoka, so tulikuwa wakati mwengine yeye anataka mimi sipo fiti na uchovu wa kazi nk.
 
ok, kwa maelezo yako hana tatizo. anawaza wale watoto watasikia au mjirani. tafuta nyumba nyingine, utaona mambo yanabadilika. ni muhimu saana, kwani baadae itakuwa hivyo siku zote. wewe unawaona watoto ni wadogo, lakini wanasikia au ona wakati mwingine. usishangae wakawambia majirani jana tumeona baba kamlalia mama. na mama tayari kishasikia wakisema ila anaona aibu kukuambia. kaza mkanda tafuta nyumba.:::!!

Asante sana kaka, wakati mwengine huwa anasisitiza tumalizie kibanda watoto wanakua kumbe anaficha ukweli, kaka guest ghali itawezekana kweli kupeleka wife hotel kulala kila wiki?
 
huyo mke kama ana mtoto/watoto wakati wa kujifungua alishonwa vibaya(ile kama njia iliongezeka) kwahiyo kila ukiweka dudu lako unamtonesha na na kama alishapona bado anakumbuka maumivu.pia na madawa ya uzazi wa mpango yanaondoa utelezi kwa baadhi ya wanawake hence anaumia wakati wa kujamiiana.
 
huyo mke kama ana mtoto/watoto wakati wa kujifungua alishonwa vibaya(ile kama njia iliongezeka) kwahiyo kila ukiweka dudu lako unamtonesha na na kama alishapona bado anakumbuka maumivu.pia na madawa ya uzazi wa mpango yanaondoa utelezi kwa baadhi ya wanawake hence anaumia wakati wa kujamiiana.

Kaka kwa sasa tupo kwenye uzazi wa mpango anatumia vidonge, wakati mwengine inachukua muda sana mpaka utelezi upatikane.......... sasa hapa sijui nifanye lipi?
 
Nakushauri kuwasiliana na kituo cha afya kilicho karibu nawe coz kuna vitengo vinavyohusiana na hilo tatizo
 
  • Thanks
Reactions: rom
Kaka kwa sasa tupo kwenye uzazi wa mpango anatumia vidonge, wakati mwengine inachukua muda sana mpaka utelezi upatikane.......... sasa hapa sijui nifanye lipi?
Kwa Kuchangia hii thread ninahisi huyo mke wako hivyo vidonge ndivyo vinavyochangia kutojisikia hamu ya kutocheza huo mpira ninakushauri

mwambie aache kutumia hivyo vidonge vya kuzuia uzazi kwa muda kama miezi 3 kisha utaniambia kama kweli anaweza kukaa bila ya kufanya mapenzi. Na Dawa ingine nakupa hii Atumie Asali ya nyuki wote wawili mke na mume Sexual Debility,

Asali
huzidisha hamu na huzidisha mbegu za kiume yaani sperm, asali inaaminika ni kwa akina mama magical yaani dawa ya maajabu huzidisha uzazi kwa mwanammke na huzidisha hamu kwa mwanamme na kwa Mwanamke (kwa wenye wake inawafaa hii) Hurudisha nguvu za kiume.
 
NUNUA sanamu la kike, liweke uvunguni, mkeo akikunyima majamboz, toa sanamu lako kisha anza kuliongesha sanamu romantic words, lazima mkeo apandwe na wivu kudadadeki, ataachia mwenyewe malighafi za kutengenezea watoto
JF never bore !
 
Badili mazingira...dizaini kama ujisogeze guest hivi, au jikusanye upange nyumba kubwa zaidi! inawezekana hiyo ishu ya kulala na watoto na wototo wenyewe possibly washakuwa wakubwa inamnyima amani na uhuru wa kufanya game humo ndani!
 
  • Thanks
Reactions: rom
Kwa Kuchangia hii thread ninahisi huyo mke wako hivyo vidonge ndivyo vinavyochangia kutojisikia hamu ya kutocheza huo mpira ninakushauri

mwambie aache kutumia hivyo vidonge vya kuzuia uzazi kwa muda kama miezi 3 kisha utaniambia kama kweli anaweza kukaa bila ya kufanya mapenzi. Na Dawa ingine nakupa hii Atumie Asali ya nyuki wote wawili mke na mume Sexual Debility,

Asali
huzidisha hamu na huzidisha mbegu za kiume yaani sperm, asali inaaminika ni kwa akina mama magical yaani dawa ya maajabu huzidisha uzazi kwa mwanammke na huzidisha hamu kwa mwanamme na kwa Mwanamke (kwa wenye wake inawafaa hii) Hurudisha nguvu za kiume.

Asante sana ndugu yangu.
 
ok, kwa maelezo yako hana tatizo. anawaza wale watoto watasikia au mjirani. tafuta nyumba nyingine, utaona mambo yanabadilika. ni muhimu saana, kwani baadae itakuwa hivyo siku zote. wewe unawaona watoto ni wadogo, lakini wanasikia au ona wakati mwingine. usishangae wakawambia majirani jana tumeona baba kamlalia mama. na mama tayari kishasikia wakisema ila anaona aibu kukuambia. kaza mkanda tafuta nyumba.:::!!
i support
 
Nampa pole sana ndugu yangu huyo.avumilie lakini they should sit down and discuse it once and for all.kama kutakuwa hamna changes then ......guest it.haina maana ya kuspend one bed na mtu ambae hakujali expecialy kwenye tendo la ndoa.mhh kumbe tupo wengi tunaonyanyasika jamani.
 
Apige chini kama hatari atafute kibustani, aache kurmba mbona mizigo mingi tuu mjini?
 
Kabla ya kushauri, lazima ukamuulize maswali ya ziada ? Anaweza kuwa ana gongo XXXL so mwenzake kila mara ni maumivu, au pia jamaa akipewa tu habanduki mpaka asubuhi- huwezi kucheza mechi ET kila siku au tenis game ndeeefu kama Federer (hii ya kutoitumia fimbo enzi za ujana ili kusubiri ndoa hainiingii akilini na wengine dizaini hii ndiyo wale wanaouma na kuparura wakikaribia ku-danki..!!)

Na pia una uhakika jamaa hana kofia ? (maana nayo inaweza kuwa inatia kinyaaa.. )
 
Back
Top Bottom