OLESAIDIMU
JF-Expert Member
- Dec 2, 2011
- 19,139
- 9,575
Labda ya dengue
Ha ha aaa ampe tu bhana kwani shing ngapi? ??!!!
Labda ya dengue
hili ndo jibu sahihi na nalikubali
supai ole koko....
Kila siku mbona kula tunakula kila siku
Yaani wewe kijana sredi zako karibia zote hapa JF ni mambo y uzinzi na uasherati tu...
haina ratiba hiyo ikisimama tu napanda....
Kila siku mbona kula tunakula kila siku
Unavyotaka kila siku unamkomoa nan??
hahahah kila siku mechi aiseeee
Eee kila siku kama tuendavyo choonii,mwanaume ukimpendaa kila saa tu akikubonyeza ni rahaaa tu
hahaha I can't imagine hamuchoshani ile kitu ni sawa na kukimbia kilometa kadhaa