Mke anahitaji kushiriki tendo la ndoa mara ngapi kwa wiki?

Mke anahitaji kushiriki tendo la ndoa mara ngapi kwa wiki?

akikuhitaji muhudumie...!
utakapomuhitaji akuhudumie...!
mkihitajiana hudumianeni...!
penye udhuru uwe reasonable...! so simple yaani
kwanza sio lazma mpandane tu, mnawezaridhisha hata kwa stail tu na maneno mataaaaam na mtu akajiona hana sababu ya kwenda kwingine....!

mmmh nisijebadil mada hapa naona mzuka wa fundisho unapanda
hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa
 
Hakuna ratiba maalumu mpz ni muda wowote tukijisikia.
 
Utasaidiwaa ohooooooooo uvivu huooo
Du ni kweli maana hata akigonga kila siku na Kibamia atachokwa ni lazima atatafuta Mandingo
Bora awe anakwenda na style za Bukoba mara nyingine
 
We mpe kila anapotaka!!!!
Unataka schedule ya nini???!!?

Atakuelewa nawe utamuelewa tu na hiyo kazi wala haitakuwa kikwazo ila sasa uwe busy na faida ionekane hoke sio wewe haupo na uwepo wako hauna faida!!!!!
hili ndo jibu sahihi na nalikubali
 
we mpe kila anapotaka!!!!
Unataka schedule ya nini???!!?

Atakuelewa nawe utamuelewa tu na hiyo kazi wala haitakuwa kikwazo ila sasa uwe busy na faida ionekane hoke sio wewe haupo na uwepo wako hauna faida!!!!!
supai ole koko....
 
Najiuliza hivi mwanamke ili asijione hapewi mambo kwa wiki anahitaji mechi ngapi?Maana kazi nifanyayo inanila muda na muda mwingine nalala saa nane usiku.
Sasa najiuliza nitakapo oa mwanamke atakuwa anahitaji kupewa mambo kila baada ya muda gani kwa wastani?

We jiandae kugegedewa!
 
Back
Top Bottom