Wilson Joseph
JF-Expert Member
- Mar 10, 2012
- 312
- 280
Nakusalim sana jamaa wa kinondoni
Amua lolote sisi tuko upande wako..[emoji2955]
Kweli penye miti hakunaga wajenzi kabisa wallah.... Maana huo mzigo ulikuwa tayari ushajielekeza kibla, na ukajilasa kusubiri kuchinjwa tu.
Akili yako inajua ilivyokwisha panga, sisi ni nani hata tuupinge uamuzi wako???
Si ajabu kuwa wawili hao watarudiana hivi karibuni. Jihadhari kabla ya ajali.....mke wa mtu ni sumu.
Umeekewa chakula mezani bado unasusa kula baharia
Kuna Yule wa juzi morogoro alimshataki mtalaka wake kwa Rais!
Akaambiwa ni mmachame [emoji3][emoji3][emoji3]
Sijui maana yake nini[emoji14][emoji14][emoji14]
Hii ni ngumu ni kama ex wa rafiki yako kipenzi anapokuwa anajijaza kwenye target umtafune.Hivi vikwazo sio poa.
ukitaka kujua anaekugongea mkeo/demu wako basi achana nae then atakapotua posibly ndio mwizi wako
Nakusalim sana jamaa wa kinondoni
Hadi hapo ushakubali....endelea tu!
Mume wake akijua kuwa unamahusiano nae moja kwa moja atajua we ndo chanzo cha kusambaratisha ndoa yake, kifatacho ataanza kukuwinda. Akikukamata mimi na wewe hatujui atakufanya nini.
Kama ni msaada we mpe tu kadri ya uwezo wako na kulingana na yeye anavohitaji msaada toka kwako ila suala la mapenzi mkaushie kwanza,
Akimind = kimpango wake
Asipomind = kimpango wake
Lakini chunga damu isikimwagikie....[emoji28][emoji28][emoji28]Alisahau dua yakuchinjia huyu[emoji38]