Mkate wa kipakistan


farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Mahitaji
Unga wa ngano vikombe 2
Sukari nusu na robo kikombe
Mafuta ya kupikia nusu kikombe
Yogourt vijiko 3 vya kulia
Baking powder kijiko 1 cha chai
Mayai 3

Namna ya kutengeneza

1)changanya unga wako pamoja na baking powder bila ya kutia maji then weka pembeni
2)vunja mayai yako kwenye bakuli safi then weka yogurt,sukari,mafuta then changanya kwa kijiko hadi vichanganyike vizuri
3)add unga wako ambao uliuchanganya na baking powder
4)changanya mchanganiko wako kwamikono ilio safi kwa dakika 5
5)weka kwenye trey ama sufuria tayari kwa kubeki napendekeza moto usiwe mkali
6) mkate tayari kwa kuliwa
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Waweza kula mkate wako kwa kahawa,chai ya tangawizi ama juice au hata soda
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,895
Likes
3,527
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,895 3,527 280
Waweza kula mkate wako kwa kahawa,chai ya tangawizi ama juice au hata soda
Nahisi huo mkate uko poa! niambie kwa vipimo hivyo unafaa kwa watu wangapi ?maana mi mtu wa mikate ,chapat,i maandazi na pizza (Hii tunanunua) kwa chakula cha usiku!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Nahisi huo mkate uko poa! niambie kwa vipimo hivyo unafaa kwa watu wangapi ?maana mi mtu wa mikate ,chapat,i maandazi na pizza (Hii tunanunua) kwa chakula cha usiku!
Watu wanne ila vipimo tumia kikombe kikubwa..., mzuri kweli utakuja kuniambia

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,895
Likes
3,527
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,895 3,527 280
Watu wanne ila vipimo tumia kikombe kikubwa..., mzuri kweli utakuja kuniambia

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Barabara!bila shaka ni kipimo muafaka familia yangu me &wife watoto wawili 7 &4yrss dada kazi na paka wawili!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Ah usinikumbushe majonzi,mmoja wapo ametangulia mbele ya haki!
Pole sana unanikumbusha paka wangu alikua mzuri sana alipewa sumu maskini na majirani wallah kuna binaadam wana roho mbaya....
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,895
Likes
3,527
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,895 3,527 280
Pole sana unanikumbusha paka wangu alikua mzuri sana alipewa sumu maskini na majirani wallah kuna binaadam wana roho mbaya....
Mhh ,mbona case zinafanana?hata "snowy" wangu kapewa sumu nina hakika ni majirani ila sijui jirani yupi!my daughters were devastated by the incident ,it is so sad when we peruse the family photo albums or some clips,he was so cute,his only crime was not to be afraid of people even strangers!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Mhh ,mbona case zinafanana?hata "snowy" wangu kapewa sumu nina hakika ni majirani ila sijui jirani yupi!my daughters were devastated by the incident ,it is so sad when we peruse the family photo albums or some clips,he was so cute,his only crime was not to be afraid of people even strangers!
Pole sana.......
 
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
864
Likes
1
Points
0
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
864 1 0
Mhh ,mbona case zinafanana?hata "snowy" wangu kapewa sumu nina hakika ni majirani ila sijui jirani yupi!my daughters were devastated by the incident ,it is so sad when we peruse the family photo albums or some clips,he was so cute,his only crime was not to be afraid of people even strangers!
Masikini watoto wa Ghaza, wanataabika, njaa yao, kuuliwa kwao....
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,465
Likes
6,760
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,465 6,760 280
Masikini watoto wa Ghaza, wanataabika, njaa yao,

Waombee dua hii...

اللَّهُمَّ أَعِزَّ الْإِسْلَامَ وَ الْمُسلِمِين

اللَّهُمَّ انْصُرْ إِخْوَاننَاَ الْمُسلِمِين وَ المُجَاهِدِينَ فِي فِلِسْطِين

اللَّهُمَّ ثَبِّتْ إِيمَانَهُمْ وَ أَنْزِلِ السَّكِينَةَ عَلَى قُلُوبِهِم وَ وَحِّدْ صُفُوفَهُمْ

اللَّهُمَّ أَهْلِكِ الْكَفَرَةَ وَ المُشْرِكِينَ

اللَّهُمَّ دَمِّرِ الْيَهُود وَ إِسْرَآئِيل وَ شَتِّتْ شَمْلَهُم وَ فَرِّقْ جَمْعَهُمْ

اللَّهُمَّ انْصُرْ المُجَاهِدِينَ عَلَى أَعْدَائِنَا أَعْدَاءَ الدِّين

بِرَحْمَتِكَ يَآ أَرْحَمَ الرَّحِمِينَ آمِينْ يارب العالمين
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,293
Likes
3,866
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,293 3,866 280
Hii mikate ni mitamu sana nilishawahi kuila tena na chai ya maziwa ni balaa
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
Masikini watoto wa Ghaza, wanataabika, njaa yao,

Waombee dua hii...

اللَّهُمَّ أَعِزَّ الْإِسْلَامَ وَ الْمُسلِمِين

اللَّهُمَّ انْصُرْ إِخْوَاننَاَ الْمُسلِمِين وَ المُجَاهِدِينَ فِي فِلِسْطِين

اللَّهُمَّ ثَبِّتْ إِيمَانَهُمْ وَ أَنْزِلِ السَّكِينَةَ عَلَى قُلُوبِهِم وَ وَحِّدْ صُفُوفَهُمْ

اللَّهُمَّ أَهْلِكِ الْكَفَرَةَ وَ المُشْرِكِينَ

اللَّهُمَّ دَمِّرِ الْيَهُود وَ إِسْرَآئِيل وَ شَتِّتْ شَمْلَهُم وَ فَرِّقْ جَمْعَهُمْ

اللَّهُمَّ انْصُرْ المُجَاهِدِينَ عَلَى أَعْدَائِنَا أَعْدَاءَ الدِّين

بِرَحْمَتِكَ يَآ أَرْحَمَ الرَّحِمِينَ آمِينْ يارب العالمين
Amin in sha Allah
 
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
864
Likes
1
Points
0
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
864 1 0
Masikini watoto wa Ghaza, wanataabika, njaa yao,

Waombee dua hii...

اللَّهُمَّ أَعِزَّ الْإِسْلَامَ وَ الْمُسلِمِين

اللَّهُمَّ انْصُرْ إِخْوَاننَاَ الْمُسلِمِين وَ المُجَاهِدِينَ فِي فِلِسْطِين

اللَّهُمَّ ثَبِّتْ إِيمَانَهُمْ وَ أَنْزِلِ السَّكِينَةَ عَلَى قُلُوبِهِم وَ وَحِّدْ صُفُوفَهُمْ

اللَّهُمَّ أَهْلِكِ الْكَفَرَةَ وَ المُشْرِكِينَ

اللَّهُمَّ دَمِّرِ الْيَهُود وَ إِسْرَآئِيل وَ شَتِّتْ شَمْلَهُم وَ فَرِّقْ جَمْعَهُمْ

اللَّهُمَّ انْصُرْ المُجَاهِدِينَ عَلَى أَعْدَائِنَا أَعْدَاءَ الدِّين

بِرَحْمَتِكَ يَآ أَرْحَمَ الرَّحِمِينَ آمِينْ يارب العالمين
Aamiyn
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066