Mkataa asili yake mtumwa!!!

  • Thread starter jamhuri ya zanzibar
  • Start date

jamhuri ya zanzibar

jamhuri ya zanzibar

Senior Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
115
Likes
23
Points
35
jamhuri ya zanzibar

jamhuri ya zanzibar

Senior Member
Joined Jul 17, 2012
115 23 35


Ni Tanganyika au Tanzania Bara????
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
36
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 36 135
Haitakua rahisi kama mnavyofikiri,
Ule udongo waliochanganya Mwl. Nyerere na Mzee Karume una maana kubwa sana kwa hili Taifa.
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
tunaitaka tanganyika yetu
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,147
Likes
1,263
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,147 1,263 280
Haitakua rahisi kama mnavyofikiri,
Ule udongo waliochanganya Mwl. Nyerere na Mzee Karume una maana kubwa sana kwa hili Taifa.
tunaitaka Tanganyika yetu,udongo una nini kitakachofanya Tanganyika ishindikane kurudi toka ilikofichwa
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
36
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 36 135
Kertel
Sasa asili ya Tanzania ni ipi kama udongo hauna maana?
Nchi sio jina ni aridhi na milki yake tusibebe mambo kirahisi Mkuu.
 
Last edited by a moderator:
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,954
Likes
957
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,954 957 280
Lugha Moja, watu waMoja, tabia Moja, elimu Moja, utamaduni Mmoja = nchi moja...
iliyobakia ni ni SIASA hizo wasitubabaishe. We will always remain ONE forever.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Haitakua rahisi kama mnavyofikiri,
Ule udongo waliochanganya Mwl. Nyerere na Mzee Karume una maana kubwa sana kwa hili Taifa.
Karume hakuchanganya udongo, picha zipo
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
wapi Mtikila?
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
888
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 888 280
Uzi wako mkuu sijauelewa
Umeandika ki Znz
Au umeandika kimafumbo
 
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Likes
210
Points
160
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 210 160
Hakuna mtu mwenye asili ya Tanganyika, Zanzibar wala popote pale, binadamu wote wana asili ya shahawa. So asili yako ni shahawa.
Kwa hili mishangao yote duniani nimeona ni midogo
Ngoja ntafute mshangao mkubwa then nitarudi ili nishangae vizuri
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Wazanzibar kama walifikiri kukataa muungano ni rahisi wasubiri wimbi la wasomi watakaorudi Zenji kutoka Tanganyika kwa kukosa working permit na Wapemba watakaorudi zenji kwa kufukuzwa Tanganyika huku wakiacha maduka na biashara zao. Serikali ianze kutaifisha magorofa yaliyoko pale Kariakoo kwani mengi ni ya Wapemba ili washike adabu. Sisi ambao tuko Tanganyika nina uhakika hatutapoteza kama wa zenji kwani hata uchumi wao utashuka.

Tuanze kuwa na Rais na makamu wetu wa kwanza wa rais Mtanganyika
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Hakuna mtu mwenye asili ya Tanganyika, Zanzibar wala popote pale, binadamu wote wana asili ya shahawa. So asili yako ni shahawa.[/QUOTE)

Hahaha ya leo kali!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,385
Likes
6,407
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,385 6,407 280
Najua Kamanda Mtikila 2015 atanyanyasa
sana akiwa hana Chama km aliyokuwa anataka
tangu zamani.

Ndiyo mwenye nguvu ya Tanganyika
kuifanya irudi haraka.
 
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2007
Messages
308
Likes
4
Points
0
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2007
308 4 0
tunaitaka tanganyika yetu
Ongozaneni wewe, Mtikila, CCM, nyooote mkanzishe valangati Butiama angalau muwasaidie waZanzibari katika harakati hizi. Nendeni kule na machepeo/mapauro yenu na toeni kipindi cha wiki moja tu, msipopata Tanganyika yenu fukueni kaburi!!!, na anayekuja kukusimamisheni piganane nae. Kinyume na hivyo, shika(shikeni) adabu zenu wanafiki wakubwa nyieeeee. Nani anaekuzuilieni Tanganyika yenu?!

Hatujawahi kusikia hata Mtanganyika mmoja aliyepoteza roho kwa madai haya, anza wewe kama mkweli.
 
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2007
Messages
308
Likes
4
Points
0
M

M-Joka

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2007
308 4 0
Wazanzibar kama walifikiri kukataa muungano ni rahisi wasubiri wimbi la wasomi watakaorudi Zenji kutoka Tanganyika kwa kukosa working permit na Wapemba watakaorudi zenji kwa kufukuzwa Tanganyika huku wakiacha maduka na biashara zao. Serikali ianze kutaifisha magorofa yaliyoko pale Kariakoo kwani mengi ni ya Wapemba ili washike adabu. Sisi ambao tuko Tanganyika nina uhakika hatutapoteza kama wa zenji kwani hata uchumi wao utashuka.

Tuanze kuwa na Rais na makamu wetu wa kwanza wa rais Mtanganyika
Wafanye njia ipi tena iliyobakia ili wapate kutoka katika huu Muungano??? Na kama sababu zenyewe ni hizi, kwamba ukivunjika nyinyi mtapata faida na wao watapata hasara, kwanini tena muwashikilie kwa lazima ndani ya Muungano? wakisema wanatiwa ndani, wakiandamana wanapigwa risasi, taabu juu ya taabu, ambazo hakuna MTanganyika anaezipata kutokana na sababu kama hizi. Kwanini kama sio ukweli kwamba kwa kuwepo Muungano ndio nyinyi mnafaidika na mnachelea ukivunjika ndio mtapata hasara? Anayepiga kelele kwenu nyinyi ni Mtikila, na ni nyinyi wenyewe ndio mnaechukulia kama punguani, kinyume na hivyo msingemuacha hata maandamano aandamane peke yake? si mnamuona kama mgonjwa wa akili tu nyinyi? ---- maandamano ya mtu mmoja?? kama sio wenda wazimu??

Kwa akili ya kitoto tu basi unayosema hayaleti maana, lakini kwa akili ya kiutu uzima na kitaalamu, you are too simplistic, m-babaishaji na mpindua maneno tu. Ama vinginevyo huna ulilonalo zaidi ya ufisadi na ubaya wa roho kiasi kwamba itapotokea wakikushinda wanaokupagania upate Tanganyika yako (waZanznibari) kwa hoja muafaka katika kuurekebisha au kuuvunja muungano, basi ndio utayafanya unayoyasema hapa, regardless, fisadi mkubwa weweee!
 
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,132
Likes
5
Points
135
mpemba mbishi

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,132 5 135
Hakuna mtu mwenye asili ya Tanganyika, Zanzibar wala popote pale, binadamu wote wana asili ya shahawa. So asili yako ni shahawa.
Ukiona mbwa analalamika sana ujue jiwe limemuingia :majani7::majani7:ndipoooooooooooooooooo
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
aanze babaako hamna akili vilaza midebwedo ya zenjiiii

Ongozaneni wewe, Mtikila, CCM, nyooote mkanzishe valangati Butiama angalau muwasaidie waZanzibari katika harakati hizi. Nendeni kule na machepeo/mapauro yenu na toeni kipindi cha wiki moja tu, msipopata Tanganyika yenu fukueni kaburi!!!, na anayekuja kukusimamisheni piganane nae. Kinyume na hivyo, shika(shikeni) adabu zenu wanafiki wakubwa nyieeeee. Nani anaekuzuilieni Tanganyika yenu?!

Hatujawahi kusikia hata Mtanganyika mmoja aliyepoteza roho kwa madai haya, anza wewe kama mkweli.
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486