Traxtion
JF-Expert Member
- Dec 10, 2021
- 7,885
- 16,191
Kumekuwa na usemi kuwa CCM inawapa maisha mazuri Wazanzibari na kuwakandamiza Watanganyika, kitu ambacho sio kweli
Yani kiufupi CCM wanaboronga kote tu. Huku Tanganyika na kule visiwani. Watanzania kiujumla wanateseka chini ya hiki chama, viongozi wa Tanzania kutoka bara na visiwani wote wamefeli kuinua maisha ya raia wao badala yake wanawakandamiza
Ni kweli kuwa Tanganyika ndio inakandamizwa zaidi maana hata utekaji na mauaji ya October 29 yametokea huku Tanganyika. Zanzibar iko free kwenye hivi vitu viwili, lakini haiko free kwenye uongozi mbovu
Serikali ya Tanzania ijitafakari sana
Tanzania yote inahitaji maendeleo ya kasi, iwe bara au visiwani.
Yani kiufupi CCM wanaboronga kote tu. Huku Tanganyika na kule visiwani. Watanzania kiujumla wanateseka chini ya hiki chama, viongozi wa Tanzania kutoka bara na visiwani wote wamefeli kuinua maisha ya raia wao badala yake wanawakandamiza
Ni kweli kuwa Tanganyika ndio inakandamizwa zaidi maana hata utekaji na mauaji ya October 29 yametokea huku Tanganyika. Zanzibar iko free kwenye hivi vitu viwili, lakini haiko free kwenye uongozi mbovu
Serikali ya Tanzania ijitafakari sana
Tanzania yote inahitaji maendeleo ya kasi, iwe bara au visiwani.