Mkasa ulionikuta baada ya kumtongoza msichana wa JF

Mkasa ulionikuta baada ya kumtongoza msichana wa JF

Kuna
mdada alikuwa anachangia sana humu JF, nilitokea kupenda sana uandishi
na michango yake na nikajikuta naanza kumPM. Alikubaliana nami na
tukapanga siku tukutane, alikuja na usafiri wake mpaka pale
tulipoahidiana tukutane, lakini yeye alitangulia kufika kabla yangu.

Mimi nilifika baada kama dakika ishirini hivi kwa usafiri wa
daladala.Nilipofika nilimkuta kaagiza kinywaji na akaniambia na mimi
niagize chochote ila nilimkatalia kwa sababu nilikuwa nimebakiwa na 3000
tu ya nauli. Basi akaniuliza vipi mbona umechelewa kufika? Nikamjibu
ninapoish ni mbali kidogo, akaniambia sawa na pole sana.

Basi baada ya muda na kupiga stori nying akaniaga akaniambia nataka
kuondoka nawahi nyumbani na mimi nikamjibu sawa. Basi wakati anaondoka
nilijua atasubiria boda boda, kumbe ana mgari aina ya V8, akaingia ndani
akawasha akaondoka.

Wallah sikumpigia tena simu kwa sababu mimi sina hata baiskel na wa
magari nitawaweza, nikasema bora aende zake maana akija kwangu ninapoish
na jinsi kulivyo ataniaibisha JF zaidi.

ahaaaa ok tuachane na gari wewe mwonekano wako ulikuwaje??? u know
first impression matters!!! sio ulikuja umejivalisha vitishet vya simba
eti na wew umevaa. bora hata tishet ya yanga ina mvuto. na vile jana tuliuwa na kujenga heshima hapa mjini ungejitetea.
 
yeye amekaa kimya muda wote sasa umeamua kuja kujidharaulisha mwenyewe...Pole kwa uwoga wako...
 
Yaani mnapanga siku ya kukutana na mwanamke unaenda na Nauli tu? Halafu mkapiga story tu badala ya kueleza shida yako??? Ndio maana wengine huwa tunapima kisaikolojia na kujiuliza:
-kuwa huyu dem ni wa type yangu? Kama sio je nimshawishi vipi aachie mzigo? Akigoma sepa zako tafuta wa kawaida.
 
miss chaga nini demu mwenyewe? hahahaha miss chaga acha kutisha vijana na v8 mpaka wanashindwa toa ya moyoni
 
Hiyo imewahi kunikuta hata mm ila mm tofauti kidogo,, alipenda biashara zangu na yeye anamiliki scania zinaenda tz congo akaingia kwa gear anataka ushauri wa biashara na kuuza spear za scania,, nikamtoa mpaka mbalamwezi beach club nika garamia shoo yote ila nikamgundua ni mankaa zaidi yupo kimasilahi japo na yeye ana hela chafuu nikaamua kujipigia simu mwenyewe na kumuachaa!!!!
 
Hiyo imewahi kunikuta hata mm ila mm tofauti kidogo,, alipenda biashara zangu na yeye anamiliki scania zinaenda tz congo akaingia kwa gear anataka ushauri wa biashara na kuuza spear za scania,, nikamtoa mpaka mbalamwezi beach club nika garamia shoo yote ila nikamgundua ni mankaa zaidi yupo kimasilahi japo na yeye ana hela chafuu nikaamua kujipigia simu mwenyewe na kumuachaa!!!!

bora wewe wote mpo vizur,sasa mim kaniacha mbali sana kiuchumi
 
Back
Top Bottom