mkaribisheni basi MPIGILIE...

mpigilie

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
310
195
Natamani ningeanza mda mrefu ingawa najua sijachelewa sana kwenye hili jukwaa la wenye hoja zenye ujazo mithili ya uzito wa tatizo la mgao wa giza.
Ni hayo tu,tutakutana zaidi jukwaani... Mungu awabariki mpate maisha marefu kama msururu wa mafisadi tz.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom