Mkapa aombwa,asita.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa aombwa,asita..

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 29, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,737
    Likes Received: 5,138
    Trophy Points: 280
    Rais na Mwenyekiti wa CCM Mstaafu,Benjamin William Mkapa almaarufu kama 'Mjuzi wa Ukoo' ameombwa kwenda kufunga alichokifungua Arumeru Mashariki.Hatahivyo,Mkapa ameonyesha dhahiri kusita kwenda huko kwa kujibu kwa mkato 'kwasasa nina mambo mengi ya kufanya zaidi ya hilo'. Hapo ni baada ya kufahamishwa na viongozi waandamizi wa CCM jana.Picha inaendelea...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Kasoma alama za nyakati.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hawezi kitu huyo!, ameshasoma upepo kuwa mambo hayatakwenda sawa!...
    Ana bahati sana angezomewa sana na kujuta!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Habari nilizonazo ya uhakika ni kwmb hili gamba litatua kesho 30/03/12 saa moja oo nusu hapo KIA na bila shaka atakuja kushudia aibu watakayopata hapa Meru!

    Lakini nimezidi kuamini ya kwmb sisiem ni JANGA kubwa ndani ya Nchi yetu!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuna Thread inaelezea ujio wa Mkapa kesho Arumeru. Jk alishamwambia akikataa kwenda atafute biashara ya kufanya, akatafute na nchi ya kuishi.
    Alivyomwoga na kwakujikomba atakwenda tu.
    Majitu ya namna kama ya Mkapa hayajawahi kuwa majasiri!
     
Loading...