Mkanganyiko ujazaji fomu za mkopo


Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
kumekuwepo na mkanganyiko juu ya wino gani(kalamu gani/bluu au nyeusi) inayotumika katika kujaza fomu ya mkopo baada ya kuprint. Msaada jamani kwa anayefahamu kwani wengine wanasema black pen ndo official ktk ujazaji fomu yeyote!
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,181
Likes
223
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,181 223 160
Kawaida 'angu huwa natumia red pen, ukiizoea haina madhara.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
Kawaida 'angu huwa natumia red pen, ukiizoea haina madhara.
kawaida katika nyaraka za serikali huwezi tumia kalamu nyekundu - sijui huenda utaratibu umebadilika maana TZ chochote kinawezekana. Nijuavyo Red ni ya Rais, Green ya Auditors na nyeusi na blue matumizi mengine.
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
kawaida katika nyaraka za serikali huwezi tumia kalamu nyekundu - sijui huenda utaratibu umebadilika maana TZ chochote kinawezekana. Nijuavyo Red ni ya Rais, Green ya Auditors na nyeusi na blue matumizi mengine.
inawezekana!
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Likes
25
Points
45
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 25 45
Wewe tumia kalamu nyeusi.Hata kwenye maelekezo wameandika fomu hii ijazwe kwa kalamu ya wino mweusi.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,628
Likes
5,572
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,628 5,572 280
Kwani wakuu hivi unajazia online au unaprinti na kujaza kwa mkono?
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
Wewe tumia kalamu nyeusi.Hata kwenye maelekezo wameandika fomu hii ijazwe kwa kalamu ya wino mweusi.
ayo maelekezo yako page ya ngapi ktk zile page 5 mkuu? Mbona siyaoni?
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Tumia nyeus au hata bluu kwa hzi za online kuanzia 2010 kushuka ndo nyeus tu kama walivyoelekeza mm niljazia bluu na mambo yakaenda kama dawa hz hazna mashart
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
kuna jamaa kanambia nyeusi inatumika sehemu ya hakimu/wakili, je kuna ukwel wowote?
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
vile vile kumbukeni mnaposaini kuweka sahihi za kawaida na siyo michorongo, au siyo wadau?
 
sili

sili

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
302
Likes
116
Points
60
sili

sili

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
302 116 60
Kuhusu kalamu unaweza kutumia blue au Nyeusi na pia kwenye kuweka saini hakuna masharti yeyote unaweza kuandika kawaida au kwa kuchoraa..
 
T

Thema

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
302
Likes
7
Points
0
Age
25
T

Thema

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
302 7 0
Kuhusu kalamu unaweza kutumia blue au Nyeusi na pia kwenye kuweka saini hakuna masharti yeyote unaweza kuandika kawaida au kwa kuchoraa..
Ukweli ndo huu.Wasaidie machalii.
 
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
608
Likes
125
Points
60
Age
26
Finder boy

Finder boy

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
608 125 60
Kuhusu kalamu unaweza kutumia blue au Nyeusi na pia kwenye kuweka saini hakuna masharti yeyote unaweza kuandika kawaida au kwa kuchoraa..
ngoja tujaribu kuchoronga misahihi labda tutapata 100%
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Wewe tumia kalamu nyeusi.Hata kwenye maelekezo wameandika fomu hii ijazwe kwa kalamu ya wino mweusi.
Hiyo ni miaka ya nyuma, sas hivi haina masharti ya wino mweusi, black na blue zote sawa tu kwa maana most info wanakuwa washazijaza kwenye computer isipokuwa sehem chache za kusign na kuandika tarehe!
Pia fomu za siku hizi hakuna maelezo yanayosema ijazwe kwa wino mweusi!
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
kawaida katika nyaraka za serikali huwezi tumia kalamu nyekundu - sijui huenda utaratibu umebadilika maana TZ chochote kinawezekana. Nijuavyo Red ni ya Rais, Green ya Auditors na nyeusi na blue matumizi mengine.
hee kwa hiyo cku hz walimu nao n marais??
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952