Mkandarasi huyu ni mchina au mbongo?

Mkandarasi huyu ni mchina au mbongo?

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
2,121
Reaction score
537
mka.jpg

Hii imekaaje?(mjengwa blog)
 
hapo hakuna kosa bana.....nia na dhumuni la mkandarasi ilikuwa akimaliza avunje kidogo ili pakawe sawa.....na kazi iwe rahisi.....we kama si mkandandarasi huwezi elewa.......
 
hizo ni ngazi au urembo?...mbona kama sioni mantiki
 
hapo hakuna kosa bana.....nia na dhumuni la mkandarasi ilikuwa akimaliza avunje kidogo ili pakawe sawa.....na kazi iwe rahisi.....we kama si mkandandarasi huwezi elewa.......

Preta, Avunje nini sasa hapo, we huoni kuwa ngazi inayotokea chini imeungana sawsawa na inayoelekea juu, hata kama kuvunjwa inavunjwa kwa asilimia ngapi ili hiyo ngazi iweze kutumika kwa ufanisi na isewe na shida
 
hizo ni ngazi au urembo?...mbona kama sioni mantiki

Mkuu tatizo lipo kwenye hizo ngazi, zimeungana na hazimpi mpandaji uwezo wa kupanda kutoka chini kwenda juu
 
Yuko sawa tu, kubomoa ni rahisi kuliko kujenga. Atabomoa kidogo!
 
hiyo ni fire escape stairs! Ukifika usawa wa hilo duara, wajirusha!
 
Hii picha ilikuwa humu JF miaka minne iliyopita!!!!
Wageni karibuni.
 
Hata barabara kuna zingine zina "dead end". Na hizo ngazi ni dead end. Labda huko juu walitaka kumpangisha Osama.
 
kama ungeeleza ni wapi na eneo gani nadhani ungepata majibu kirahsi ni nani muhusika.
kwa kuficha ni mahali gani mi nahsi inaweza ikawa sehemu nyingine. labda india
 
huyo lazima atakuwa mbongo. Wachina wapo makini sana katika kazi zao sio wazembe na wenye tamaa kama hawa makandarasi wetu.
 
Mkandarasi hajakosea, hiyo ni nyumba ya nyoka wa kibisa.
 
Hii ililetwa JF miaka mitatu nyuma (kama sio zaidi), jengo lipo Mwanza na hiyo ilikuwa niurembo wa nje ya jengo. Mchoro na ujenzi huo ulidhamiria kila aonae ajiulize kama tufanyavyo. Ni ubunifu na sanaa (art work).
 
Hii ililetwa JF miaka mitatu nyuma (kama sio zaidi), jengo lipo Mwanza na hiyo ilikuwa niurembo wa nje ya jengo. Mchoro na ujenzi huo ulidhamiria kila aonae ajiulize kama tufanyavyo. Ni ubunifu na sanaa (art work).[/QU it OTE]

Art? Ok, But it dosent make sense kupoteza chuma and zege yote kumimina kitu hambacho akileti maana. Labda zilikua Hela za EPA!
 
Back
Top Bottom