Mkandarasi huyu ni mchina au mbongo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkandarasi huyu ni mchina au mbongo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, May 8, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mka.jpg

    Hii imekaaje?(mjengwa blog)
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna kosa bana.....nia na dhumuni la mkandarasi ilikuwa akimaliza avunje kidogo ili pakawe sawa.....na kazi iwe rahisi.....we kama si mkandandarasi huwezi elewa.......
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    hizo ni ngazi au urembo?...mbona kama sioni mantiki
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,314
    Likes Received: 5,032
    Trophy Points: 280
    Preta, Avunje nini sasa hapo, we huoni kuwa ngazi inayotokea chini imeungana sawsawa na inayoelekea juu, hata kama kuvunjwa inavunjwa kwa asilimia ngapi ili hiyo ngazi iweze kutumika kwa ufanisi na isewe na shida
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,518
    Trophy Points: 280
    shule za kata hao huwa hawafikiriagi wao kazi twende
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,314
    Likes Received: 5,032
    Trophy Points: 280
    Mkuu tatizo lipo kwenye hizo ngazi, zimeungana na hazimpi mpandaji uwezo wa kupanda kutoka chini kwenda juu
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kichwa kilipata moto mahesabu yakagoma.
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno.
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yuko sawa tu, kubomoa ni rahisi kuliko kujenga. Atabomoa kidogo!
     
  11. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,290
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    hiyo ni fire escape stairs! Ukifika usawa wa hilo duara, wajirusha!
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hii picha ilikuwa humu JF miaka minne iliyopita!!!!
    Wageni karibuni.
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Emergency exit!!!!
     
  14. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,576
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hata barabara kuna zingine zina "dead end". Na hizo ngazi ni dead end. Labda huko juu walitaka kumpangisha Osama.
     
  15. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    kama ungeeleza ni wapi na eneo gani nadhani ungepata majibu kirahsi ni nani muhusika.
    kwa kuficha ni mahali gani mi nahsi inaweza ikawa sehemu nyingine. labda india
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    huyo lazima atakuwa mbongo. Wachina wapo makini sana katika kazi zao sio wazembe na wenye tamaa kama hawa makandarasi wetu.
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkandarasi hajakosea, hiyo ni nyumba ya nyoka wa kibisa.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hii ililetwa JF miaka mitatu nyuma (kama sio zaidi), jengo lipo Mwanza na hiyo ilikuwa niurembo wa nje ya jengo. Mchoro na ujenzi huo ulidhamiria kila aonae ajiulize kama tufanyavyo. Ni ubunifu na sanaa (art work).
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Ma Eng wa CoeT hao!!
     
Loading...