Mkanda wa Soweto: Aliyenao anipe niupeleke ICC

Mkanda wa Soweto: Aliyenao anipe niupeleke ICC

Kwa mbwembwe hujambo mara nilikuwa safarini ulaya,uholanzi n.k ni ashomile wa kule bukoba nini?
Mkanda utatoka muda mwafaka ukiwadia lakini kabla au wakati wa kampeni uchaguzi mkuu.
CHADEMA walisema wanao.walipokomaliwa wautoe wakabidhi vyombo vya dola. Wakatokomea mitini na uwongo wao kama kawaida yao.

Mkuu angalia ulimi wako tafadhari! Wakabiziwe vyombo vya dola? Hivyo vyombo vya dola vya wapi? Vingekuwepo tungekuwa tumepata mabilion yetu yaliyokwapuliwa kichizi! Narudia tafadhari sana tafuta jina jingine sahihi la vyombo vya dola vya TZ
 
Ingia kwenye tovuti ya Chadema utakuta huko mambo mengi. Hata za Mwangosi na mengine
 
MKANDA WA SOWETO ni propaganda tu ya CHADEMA.

Hawana hiyo video. Ndio maana Mbowe akiambiwa aupeleke kwenye mamlaka husika anageuka Mbogo.!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom