We unajichanganya..............nimekueleza natoa sababu ya kijinga nyingine ziko under carpet ila bado unakomaaa
upuuzi mtupu, nawajua wahaga kibao wenye shepu na wahaya kibao ma-black beauty.
haya unayosema ya kizamani sana.
We unajichanganya..............nimekueleza natoa sababu ya kijinga nyingine ziko under carpet ila bado unakomaaa
WamasaiNa sisi wakukurya tugegedane na wa kabila gani?
We unajichanganya..............nimekueleza natoa sababu ya kijinga nyingine ziko under carpet ila bado unakomaaa
Mtego wa Noti i thnk atakuwa semi-vampire! Teh teh!sasa itakuwaje kama hiyo hybrid itakuwa tofauti na ulivotegemea? yaani akawa na reception ya kihaya halafu akawa na miguu ya kichaga...hapo itakuwaje Ta Muganyizi?
mimi tu sijiu kabila yangu
Na sisi wakukurya tugegedane na wa kabila gani?
Na sisi wakukurya tugegedane na wa kabila gani?
Mimi nimeoa mhaya -ana mguu, shape na reception ya nguvu -sasa sijui huyu wa kwangu hii reception kaipata wapii au niliuziwa mbuzi kwenye gunia???
Wachaga wa wapi wenye shepu kama atakuwa kafungashia nyuma lakini lazima miguu iwe milonjoupuuzi mtupu, nawajua wahaga kibao wenye shepu na wahaya kibao ma-black beauty.haya unayosema ya kizamani sana.
kuna dada mmja hapa ofisini kwetu hakiamungu huwa siamini ana miguu mizuri hata mwanamke unaitam ani ,shepu aisee njoo muangalie sura yaani kama uso wa ng'ombe jamani alafu huelewi ndio katoka usingizini ,analia ,au anacheka huelewi dahwajameni wahaya wa kiume popote mlipo hakikisheni kwenye masuala ya ma lovee mnadeal na wadada wa kichagga. Wanataka kujisahahu kidogo...ikiwezekana wapreginantini (msisahau buhaya technology katerer.....0)vya kutosha tutengeneze hybrid moja bab kubwa ikiwemo na balance of power. Kuna sababu nyingi under carpet kwa nini iwe hivi. Wenzangu watanisaidia japo mie nitaeleza moja ya kuchekesha. Na nyie kina dada, fanyeni na wachagga vya kutosha warushieni ma water mpaka wapagawe na ikiwezekana zaeni nao si majua wako handsome kimtindo!!/,, meno meusi yasiwatishe maana si wote.
Sasa naeleza sababu moja tena haina mashiko mwenye sababu nyingine......ataeleza hapa mmu.
Ukikuta dada wa kichagga amekaa ukaona sura unaweza ukaonga na kuongea maneno mengiiiiiiiiiiiii ili umpate ila ngoja simame sasa miguuu..yeluuuuuuuuuuuwwwwiiiiiiiiiiii balaaa utadhani mtu amesimama upside down yaani kapiga soti.(tehthethetehthetehte) ukija kwa ndugu zangu kabisa wadada wa kihaya.............ukiwa kwenye gari huku dada wa kihaya yuko mbele yako anatembea......ukiona miguuu yaani inashepu nzuri kweli unaweza kuingiza hata gari mtaroni ila saasa ngoja ageuke........looooohhhh sura inakuwa ya kigumashi........(tehethtehetehetehje)
sasa ili tubalance product hizi tuzingatie hayo juu...............tutengeneze hybrid moja amabayo mbeleni itakuja kusaidia mambo memngi.
Naishia........hapo wadau.
Ta muganyizi
mtoto hajambo ,wachaga wa wapi wenye shepu kama atakuwa kafungashia nyuma lakini lazima miguu iwe milonjo
Mchaga ni kabila la kuchapa tu na kuacha. You can never be serious na mwanamke then uende oa mchagga, unless unataka kujiua na pressure mapema. Wachagga (wengi wao) ni wagawaji sana na hawana mapenzi ya ukweli. Karibia ya machangu wengi hapa Dar ni wachagga, nani anabisha?
mkurya + mnyakyusa = amani inapoteaWakurya wenu wanyakyusa ndio mtawezana nao
Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Hybrid anazozisemea Ta Muganyizi hizo hakuna mchaga pure mwenye shepu ya namna hiyokuna dada mmja hapa ofisini kwetu hakiamungu huwa siamini ana miguu mizuri hata mwanamke unaitam ani ,shepu aisee njoo muangalie sura yaani kama uso wa ng'ombe jamani alafu huelewi ndio katoka usingizini ,analia ,au anacheka huelewi dah
Hajambo anaendelea vizuri namshukuru Mungu, una jina zuri sana nimelipendajemtoto hajambo ,