Mkakati wa Wahaya kwa Wachagga

Mkakati wa Wahaya kwa Wachagga

Kichekesho ni pale mtoto atakapopata miguu ya bibi yake ambaye ni Mchagga na uso wa mama ambaye ni Mhaya...
 
tatizo lipo kitandani wachaga hawana swaga kitandani. Ukimuweka analala mpaka umpindue utadhani unachincha mbuzi.

Wakilia hawatoi sauti wanagugumia ndani kwa ndani utadhani kameza chura mwishowe utasikia yesuuu na mariaaa.
 
Kichekesho ni pale mtoto atakapopata miguu ya bibi yake ambaye ni Mchagga na uso wa mama ambaye ni Mhaya...

Yaani hiyo hata kwenye research tunaita awkward case!!! Yaani unaenda kwa Wahadzabe na watindiga unamuuliza mtu nationality yake anakwambia yeye ni M Philippines..............sawa lakini utajiuliza sana
 
tatizo lipo kitandani wachaga hawana swaga kitandani. Ukimuweka analala mpaka umpindue utadhani unachincha mbuzi.

Wakilia hawatoi sauti wanagugumia ndani kwa ndani utadhani kameza chura mwishowe utasikia yesuuu na mariaaa.

Kyoma hybrid yake itakuwa bab kubwa ..........maji yatakuwa ya wastani.......
 
Wakurya wenu wanyakyusa ndio mtawezana nao

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Best topic ever! Nimecheka sina mbavu. Seems you are so familiar with these two ethnic groups!
 
Naona mnajitahidi sana kuwaoa hawa wachaga, good kumbe mna agenda yenu. Ila mkumbuke wachaga bila pesa ni ngumu kuwapata,wao hawana mapenzi ya kweli zaidi ya cash money.All the best Ta Muganyizi
 
Last edited by a moderator:
Naona mnajitahidi sana kuwaoa hawa wachaga, good kumbe mna agenda yenu. Ila mkumbuke wachaga bila pesa ni ngumu kuwapata,wao hawana mapenzi ya kweli zaidi ya cash money.All the best Ta Muganyizi

Mchaga ni kabila la kuchapa tu na kuacha. You can never be serious na mwanamke then uende oa mchagga, unless unataka kujiua na pressure mapema. Wachagga (wengi wao) ni wagawaji sana na hawana mapenzi ya ukweli. Karibia ya machangu wengi hapa Dar ni wachagga, nani anabisha?
 
Amdharauye masikini amsuta muumba wake.......hawakupenda wawe na mapungufu kazi ya Mungu haina makosa.....heri unaosema wa miguu gani sijui je waliokuwa na miguu mizuri sasa wana mguu mmoja vipi? hujafa hujaumbika acha kubeza uumbaji wa Mungu,wewe kama umejaliwa vyote shukuru Mungu acha kubeza wengine.......aliyekupa wewe ndo kawanyima wao.....Mungu hufanya kitu kama apendavyo yeye nani aweza kumtia Mungu hatiani??????
 
Amdharauye masikini amsuta muumba wake.......hawakupenda wawe na mapungufu kazi ya Mungu haina makosa.....heri unaosema wa miguu gani sijui je waliokuwa na miguu mizuri sasa wana mguu mmoja vipi? hujafa hujaumbika acha kubeza uumbaji wa Mungu,wewe kama umejaliwa vyote shukuru Mungu acha kubeza wengine.......aliyekupa wewe ndo kawanyima wao.....Mungu hufanya kitu kama apendavyo yeye nani aweza kumtia Mungu hatiani??????

We unajichanganya..............nimekueleza natoa sababu ya kijinga nyingine ziko under carpet ila bado unakomaaa
 
Hahaha nitonye kaka umeniacha hoi so wakiwa kwenye mambo yetu kama wanasoma gazeti vile hahhahaha mbutaaa

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mchaga ni kabila la kuchapa tu na kuacha. You can never be serious na mwanamke then uende oa mchagga, unless unataka kujiua na pressure mapema. Wachagga (wengi wao) ni wagawaji sana na hawana mapenzi ya ukweli. Karibia ya machangu wengi hapa Dar ni wachagga, nani anabisha?

Wee acha aisee kule ni mchanganyiko na wahaya kibao..........watoto wa Morogoro.........wanyiramba..........yaani wala usiseme labda kama ulienda rombo pekee pale Shekilango hapo kweli wapo
 
Back
Top Bottom