Mjumbe wa bunge la katiba aanguka Bungeni.

Mjumbe wa bunge la katiba aanguka Bungeni.

Kakama ni wa 2 na hasirudi bungeni maana ana hatarisha maisha ya kizazi kinachokuja..!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Mtu aliyekaa kwenye kiti anaangukaje? au kiswahili kimekupiga chenga? nikusaidie 'Mjumbe mmoja Ziana Mohamed kundi la 201 toka vyuo vikuu Zanzibar aangua kilio bungeni' baada ya kupata taarifa ya msiba wa mzazi wake (usiwe na tabia ya Kiukawa ukawa)
Dah nilitaka aanguke hasirudi buingeni maana ni msaliti wa vizazi vinavyokuja. Any way pole kwa mzazi wake naamini mzazi wake hapendi anachokifanya bungeni. R.I.P


Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Mtu aliyekaa kwenye kiti anaangukaje? au kiswahili kimekupiga chenga? nikusaidie 'Mjumbe mmoja Ziana Mohamed kundi la 201 toka vyuo vikuu Zanzibar aangua kilio bungeni' baada ya kupata taarifa ya msiba wa mzazi wake (usiwe na tabia ya Kiukawa ukawa)

Laana ya S3, maana mabaraza ya vyuo vikuu ZNZ yalipendekeza Serikali ya MKATABA. Yeye amefika Dodoma AMEWASALITI vyuo vikuu na kujiunga na wapenzi wa S2.
 
angekufa kabisa ingekuwa ni faida kwa taifa, waliobaki bungeni wote ni mashetani tu.
 
Na watalaaniwa wote kwa usaliti na kuyakana matakwa ya wananchi.
 
Amepewa taarifa ya msiba wa mzee wake,interahamwe mmoja akasema tuzime simu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums


Ha ha haaa! Kweli professor Lipumba kaua (intarahamwe)
 
Mola alivyo mtundu unaweza kutangulia wewe unayemuombea mwenzio mabaya, 'GOD sio Mwaisoloka'
 
Mjumbe mmoja wa bunge maalum ambaye sikubaatika kupata jina lake mapema
Amedondoka ndani ya bunge hilo baada ya kupokea taarifa za kifo cha baba yake mzazi gafla kwa njia ya sms
Nimejiuliza hao ndugu Zake ni washeinzi kiasi gani hata washindwe kupitisha taarifa hizo kwa mwenyekiti na baadae muhusika apewe na uongozi wa bunge
Au walitaka naye afe ili warithi


Kifungu kipi cha kanuni kinasema hivyo? Au mwenyekiti aligawa no yake ya simu kwa ajili ya kupokea taarifa za wajumbe wa bunge?
 
huyo kazimia kumis posho si kingine kwani yy ndo wa kwanza kufiwa,msaliti mkubwa wa wananchi sina huruma na hawawa maintarahamwe hata chembe akafie mbali na hao mabwana zake tupunguze idadi ya wanamipasho.
 
Mjumbe mmoja wa bunge maalum ambaye sikubaatika kupata jina lake mapema
Amedondoka ndani ya bunge hilo baada ya kupokea taarifa za kifo cha baba yake mzazi gafla kwa njia ya sms
Nimejiuliza hao ndugu Zake ni washeinzi kiasi gani hata washindwe kupitisha taarifa hizo kwa mwenyekiti na baadae muhusika apewe na uongozi wa bunge
Au walitaka naye afe ili warithi[/QUO

Siku hizi hakuna haja ya kufichana, mpe mtu live, akifa itakuwa matokeo na Mungu kampenda zaidi. Huwezi kuwa mtumwa wa vifo kana kwamba tutaishi milele! Pole yake lakini. Big up kwa aliyemtumia sms, hakuwa na njia nyingine but ndo ukweli. Ila alaaniwe kama sms ilikuwa ya uongo.
 
angekufa yeye mzazi abaki,maana zaidi ya kuzomea hamna jipya alilofanya!
R.I.p mzazi mpedwa
 
Back
Top Bottom