Mjue Mungu wa Freemasonry

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,652
2,000
Tuachane na huu ujinga wa kuita Mungu wa Israel, there's no such thing as Mungu wa Israel. Kumbukeni Torat iko kwa ajili ya waIsreal na ndiyo maana wamejipendelea wao, there's no way Mungu awapendelee waIsrael na kuwaponda watu wengine, kwani sisi ni watu wa nani kama siyo Mungu? Ondoeni huu ujinga vichwani mwenu, mnakera.
 

chief1

JF-Expert Member
May 4, 2015
1,341
2,000
Mkuu kwahiyo mtu akisali anatakiwa amuombe aeon, sophia au christos? Au aamini nguvu alizopewa na sophia?
 

hata mimi

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
845
1,000
Freemasonry sio wabaya Kama tunavyo aminishwa
Kwenye maandishi yako umejaribu kujitenga sana na hata hivyo maandishi sijayasoma yote nikasema ngoja nipitie comments kidogo kisha nilipofika hapa kwenye comment yako tu nikasema basi! NIMESHAKUELEWA
 

hata mimi

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
845
1,000
Huo ujinga wewe umeusoma wapi?

Ahhaa sawa nimeshakuelewa, mmeona muvi zenu hazina impact yoyote sasa mnakuja kwa staili nyingine ya kueleza kitu kwa kujitoa na kujitenga kama mtu hahusiki vile
 

nabiidaniel

JF-Expert Member
Feb 25, 2014
864
1,000
Freemason wanamwabudu Lucifer aka Satan, Sasa Ibilisi ndio katunga hiyo story ya kuziunganisha dini zote, kamtaja Kristo wa waprotestant, kamtaja Sophia aka Maria wa wakatoliki, kamtaja Huyo jamaa anayesema hakuzaa Wala kuzaliwa aka Allah ili kuwavuta muhamaddans, ili wote wamkubali Lucifer Kama most high God, no no no Shetani ni baba wa uongo, kweli ni Yesu tu
 

mkwatis

JF-Expert Member
Nov 2, 2008
349
250
Nini interest ya Ialdabaoth kuumba kiumbe kwa mfano wake na nini interest ya sofia kumuumba Ialdabaoth?hapa naona kama kuna hidden things again likud panahitaji mnyumbulisho zaidi
 

shungurui

JF-Expert Member
Sep 1, 2008
3,702
2,000
For ur information Duniani shetani tu ndio mmoja ila miungu wapo wengi Sana.

Kika dini in muungu wake but shetani ni yule yule. Shetani wa wakristu ndio shetani wa waislamu etc hata huyo unaemuabudu analijua Hilo ndio maana anasema "USIABUDU MIUNGU WENGINE" Kama ishu ya kutokuzaliwa hata Adamu hakuzaliwa so hakuna kitu kipya hapo
Ukimtazama Allah wa waislam kwa jicho la biblia unamuona Allah wa waislam ni shetani yaani ni mpinga kristo, maana Qur'an inasema Yesu hajasurubiwa na wala Mungu hana mtoto, sasa kwa mujibu wa biblia haya ni mafundisho ya mpinga kristo au ya kishetani.
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,562
2,000
Ukimtazama Allah wa waislam kwa jicho la biblia unamuona Allah wa waislam ni shetani yaani ni mpinga kristo, maana Qur'an inasema Yesu hajasurubiwa na wala Mungu hana mtoto, sasa kwa mujibu wa biblia haya ni mafundisho ya mpinga kristo au ya kishetani.
ur still a learner
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom