Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

Naweza pata number yake ya simu?natafuta mtu wa kumweka kwenye ile nyumba ya lugumi iliyokosa mteja
 
Wanawake wafupi kama hawa wakijamba utafikiri ameachia sumu ya panya changanya na vitunguu swaumu,pili pili na tangawizi,vijambo vyao vinanuka sana huwezi kukaa utafikiri upo ferry au sijui kwenye mifereji ya zanzibar
 
wazuri wapo wa kila namna wapo wafupi visu na warefu visu nadhani asilimia 70 ya wanaume wabongo wafupi ,na 90 per ya wanaume wote huwa hawajiamini kudate warefu kuwazidi ,so usiunderestimate soko la kupendwa la wanawake wafupi mkuu
NB: Asiilimia ni za kukisia tu.
Umeulizwa ulefu na ufupi kwani
 
1. Nyele bandia

2. Nyusi bandia

3. Sura bandia

4. Kitumbo ndi!!!!!!!!!!!

5. Nadhani hata nanilihu+++++++itakuwa ya bandia
 
Hivi uzuri unapimwa vipi?
13669369_678153989006672_4893444233346043019_o.jpg
 
Wanawake weupe huwa ninamashaka nao cjui kwanini@@@
 
Back
Top Bottom