Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

Wanawake wafupi kama hawa wakijamba utafikiri ameachia sumu ya panya changanya na vitunguu swaumu,pili pili na tangawizi,vijambo vyao vinanuka sana huwezi kukaa utafikiri upo ferry au sijui kwenye mifereji ya zanzibar
Nimecheka sn
 
Hivi hilo pozi la kukaa kama unakun*a wanalipendea nini?
 
13669369_678153989006672_4893444233346043019_o.jpg
Kanji hapa ndo umeutendea haki uzi
 
Upo kama mim mkuu yaani Demu hata awe mzuri vipi nikikumbuka mambo ya breed baasi namshusha thamani to -1% Ndo maana Nawadharau sana hawa viumbe..Siku moja nilimwambia Faiza Fox hiyo Issue kua japo anajifanya mbabe ila hakwepi Kuvaa Pedii Alichukia hadi kuniblock..
Anapata Bleed? Kama anapata uzuri wake uko wapi!!!
 
sura nzito sana hiyo mkuu...jaribu kuiondoa make up,manywele na michoro...anyway yuko kazini na biashara haiendi bila matangazo.
 
Nishatafuna hiyo sana!nyie kuleni kwa macho tu.
Ila mtoto ni mtamu kinyama huwezi kuchoka hapo unakula hadi mifupa
 
Back
Top Bottom