Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

Mjue mtoto mzuri Sabby Angel

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Posts
11,184
Reaction score
14,754
r2.jpg
Huyu ni mbongo movie ukimuona ni chotara wa kiarabu na kimanyema hebu kuleni vitu ,mwanawane
r1.jpg
r1.jpg
r3.jpg
 
mbona hana kimo?
wazuri wapo wa kila namna wapo wafupi visu na warefu visu nadhani asilimia 70 ya wanaume wabongo wafupi ,na 90 per ya wanaume wote huwa hawajiamini kudate warefu kuwazidi ,so usiunderestimate soko la kupendwa la wanawake wafupi mkuu
NB: Asiilimia ni za kukisia tu.
 
Back
Top Bottom