Mjini kitambo

mzeewangese

JF-Expert Member
Feb 11, 2016
631
500
Habari ya humu ndani wandugu, Kuna tabia moja ya hawa ndugu zetu wa huu mkoa wa mwendokasi wanoajiita wazawa au wandewa.

Inakera sana jambo dogo utasakia mjini kitambo wanajiona kila kitu wanajua wao kumbe bure kabisa .

Mjini kitambo kwa kutegemea nyumba za urithi , mjini kitambo una nini cha maana wivu na ukabaji ndio mlichobakiwa nacho
Nawakisha kutoka uswazi ila soon nahama.
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,151
2,000
Habari ya humu ndani wandugu, Kuna tabia moja ya hawa ndugu zetu wa huu mkoa wa mwendokasi wanoajiita wazawa au wandewa.
Inakera sana jambo dogo utasakia mjini kitambo wanajiona kila kitu wanajua wao kumbe bure kabisa .Mjini kitambo kwa kutegemea nyumba za urithi , mjini kitambo una nini cha maana wivu na ukabaji ndio mlichobakiwa nacho
Nawakisha kutoka uswazi ila soon nahama.
Karibu kiepe yai brazzaa....
Mjini tangu kitambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom