Mjii wa arusha haustaili kuwa jiji

Mjii wa arusha haustaili kuwa jiji

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Posts
1,096
Reaction score
508
Kila sehemu anayotaka kupaki hapa arusha unakuta kibao reseved park sasa sisi wengine tupaki wapi?unakuta mtu mmoja kachukua parking hadi nane peke yake eti kwa ajili yake na wateja wake.alafu tunataka arusha iwe jiji.Jiji gani halina parking?meya na wakurugenzi hawaoni hii tabu hapa mjini?
 
Pole sana kamanda... hata 2015 fanya kweli. wameshachoka.
 
we unasema parking......sisi tusio na sehemu ya wazi ya kufanyia mageuzi tusemeje....? Arusha wameamua kuikomoa lakini tunasema hatukomoleki.....wamwage unga tumwage ugali.......niner...
 
we unasema parking......sisi tusio na sehemu ya wazi ya kufanyia mageuzi tusemeje....? Arusha wameamua kuikomoa lakini tunasema hatukomoleki.....wamwage unga tumwage ugali.......niner...
Preta wamegusa panyewe....habar za mbeya
 
Acha masihara,Watu kutoka Mbeya,Tanga,Mwanza wakifika Arusha wanabro wenyewe alafu wanaambiwa miji yao ni majiji na Arusha sio!!!
 
Hata hizi bara bara mpya katikati ya jiji ..ohh sorry 'mji' hazina parking yan ni fujo tuu katikati ya jiji ohh sorry katikati ya mji.
 
Jiji la Arusha linaongoza kwa maandamano duniani, kwa mwezi wanafanya maandamano mara kumi yasiyokuwa na tija.
 
Acha masihara,Watu kutoka Mbeya,Tanga,Mwanza wakifika Arusha wanabro wenyewe alafu wanaambiwa miji yao ni majiji na Arusha sio!!!

Huwezi kulinganisha Arusha na Mwanza hata siku moja.
 
Kuna tatizo la uongozi hapa Arusha. Maamuzi ya visasi ni jadi tu hapa. Nina hasira nao sana....NGOJA TU BADO KITAMBO KIDOGO ITABAKI HISTORIA.
 
we unasema parking......sisi tusio na sehemu ya wazi ya kufanyia mageuzi tusemeje....? Arusha wameamua kuikomoa lakini tunasema hatukomoleki.....wamwage unga tumwage ugali.......niner...

Nakupenda wewe dada, hasa hicho kimalizio chako ....niner sijui ni kichaga au kipare maskini ya Mungu.
 
Naaam!! Hapa umenena Mpendwa wangu Preta!


we unasema parking......sisi tusio na sehemu ya wazi ya kufanyia mageuzi tusemeje....? Arusha wameamua kuikomoa lakini tunasema hatukomoleki.....wamwage unga tumwage ugali.......niner...
 
Huwezi kulinganisha Arusha na Mwanza hata siku moja.
Unawazimu wewe...unataka kufananisha Arusha na Mwanza?..
Mwanza, Tanga na Mbeya wanaolinganishwa pamoja, Arusha na Dar,,,hapo sawa!

39846844122359926318421.jpg
 
Jiji la Arusha linaongoza kwa maandamano duniani, kwa mwezi wanafanya maandamano mara kumi yasiyokuwa na tija.

of coz tumechoka kuonewa kila mtu kakimbilia arusha..viongozi wote wa nchi wana hisa arusha kama sio mbuga za wanyama, ni kwenye migodi ka sio migodi ni kwenye mahoteli..ka sio mahoteli ni viwanja na mashamba...tumechoka na tutaendelea kuandamana mpaka tupate cha kwetu
 
tatizo la arusha ni watendaji wa serikali kupenda maslahi zaidi kuliko uadilifu
 
Uzuri wa Arusha hali ya hewa tu vingine hamna kitu
 
Back
Top Bottom