Mjihadhari na huyu tapeli wa JF

Mtoa mada, we ndio umejichanganya. Jamaa amekuambia lipia japo kuku 10 tu awe na amani. we ukageuza kibao na kuanza kumuita tapeli.
Hapo ndipo ulipoharibu Biashara.
 
17k siyo ishu mshikaji wangu. Kuna vitu tunaweza kukosa kwa kutojaribu, iLa kwa ww hyo pesa its okey endelea kujaribu but kwa tahadhari. ILa usiweke mzigo mkubwa usije kuumia.
 
17k siyo ishu mshikaji wangu. Kuna vitu tunaweza kukosa kwa kutojaribu, iLa kwa ww hyo pesa its okey endelea kujaribu but kwa tahadhari. ILa usiweke mzigo mkubwa usije kuumia.
Asante kwa ushauri mkuu
 
Mtoa mada, we ndio umejichanganya. Jamaa amekuambia lipia japo kuku 10 tu awe na amani. we ukageuza kibao na kuanza kumuita tapeli.
Hapo ndipo ulipoharibu Biashara.
Mkuu, soma uelewe.
Jamaa alibadilisha maongezi kwenye makubaliano baada ya kumtumia nauli kama tulivyo kubaliana, ghafla akaja na issue ya mzee wake ameomba nilipie hata kidogo.
Ukiangalia pale mwanzo aliniambia yeye ndie mwenye mzigo na ukitazama utagundua kwamba alibadilisha makubaliano baada ya kuwa nimesha mtumia nauli.
Hapo kuna wakati ilifikia akaamua kutopokea hata sim yangu na msg hakua akijibu.
 
Ok. Nimekuelewa mkuu. Hao ndio binadamu.
Lakini kwasasa biashara ya mtandaoni haikwepeki. Kikubwa ni kuwa na taadhari tu.
Mchana mwema.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…