Mwanahabari Huru
JF-Expert Member
- Mar 9, 2015
- 14,242
- 34,917
Huku chadema hatufanyi maigizo wala hatushtukiziKila la kheri mahasimu wetu chadema.......
Tunawashauri mje na mtu potential manake ngosha keshawapoteza sana.....
Huku chadema hatufanyi maigizo wala hatushtukiziKila la kheri mahasimu wetu chadema.......
Tunawashauri mje na mtu potential manake ngosha keshawapoteza sana.....
Waliopo hoi wapo Lumumba maana pale ni ICU ya fisiKawapiga ngumi za pua wapo hoi ibn taabani
Labda nchi ya moshi....! Kwanza Chadema si chama bali ni saccoss ya Lowasa na Mbowe....Ni ukweli uliodhahiri kwamba kwa sasa mjadala ulioteka kila kona ya nchi ni jina la Katibu mkuu mpya CHADEMA.
Kwa mujibu wa Katiba ya chama Mwenyekiti ndiye mwenye mamlaka ya kupendekeza jina la Katibu mkuu na hatimaye kupigiwa kura na Baraza Kuu.
Jumamosi ya wiki hii nchi inatarajiwa kutikisika kwa tukio linalosubiriwa na mamilioni ya wafuasi wa Chadema kote nchini ambapo kutokea jijini Mwanza moshi mweupe utaonekana pale Freeman Mbowe atakapoibua jina la Katibu Mkuu.
Shauku ni kubwa kutokana na ukweli kwamba Chadema ndicho chama kikuu cha upinzani nchini kikiwa na mashabiki kila kona ya nchi.
Pia sababu nyingine ni kutokana na mazingira aliyoacha Katibu mkuu wa zamani Wilbroad Slaa ya kususia uongozi baada ya kukosa fursa ya kugombea Urais.Ususiaji ambao unadaiwa ulisababishwa na mkewe Josephine Mushumbusi.
Pia chama hicho kinajaza nafasi hiyo huku kikiwa na hazina kubwa ya wanachama maarufu wakiwemo mawaziri wakuu wawili wastaafu Edward Lowassa na Fredrick Sumaye.
Yote kwa yote Freeman Mbowe ndiye anatarajiwa kutegua kitendawili hiki huku wafuasi wake wakimpa jina la utani..' mzee wa kubadili gear angani..''
Tusuburi tuone...
Yale ya mwez August to October 2015 yalikuwa nini.....Huku chadema hatufanyi maigizo wala hatushtukizi
Mkuu usibishane na vile viwanyma vinavyosubiria mikono ya binadamu idondoke vipate kitoweoWe kumbe kiazi namna hii? Huyo ngosha kampiga nani za pua?
Ushaanza kupanic mkuuu......chadema mmepoteana mbaya.....hahahaaaaa!Waliopo hoi wapo Lumumba maana pale ni ICU ya fisi
Katibu Mkuu ni Sumaye......Kila la kheri mahasimu wetu chadema.......
Tunawashauri mje na mtu potential manake ngosha keshawapoteza sana.....
Hata Dunia inajua figisufigisu mlizofanya na ninani alishindaYale ya mwez August to October 2015 yalikuwa nini.....
Ndio ile ramli yako ya fisi na zile pempe mwitu ilivyokwambia?Katibu Mkuu ni Sumaye......
Alishinda Magufuli....kama mlishinda si mngeingia barabarani km mlivyokuwa mnadai mwanzo......Hata Dunia inajua figisufigisu mlizofanya na ninani alishinda
Kama tumepotea wewe unataftanini hapa? Au ndio unafikiri mikono yetu itadondoka ili upate kitoweo?Ushaanza kupanic mkuuu......chadema mmepoteana mbaya.....hahahaaaaa!
Kwa kua chadema hatufugi fisi?Labda nchi ya moshi....! Kwanza Chadema si chama bali ni saccoss ya Lowasa na Mbowe....
Ok, am quitting.......Kama tumepotea wewe unataftanini hapa? Au ndio unafikiri mikono yetu itadondoka ili upate kitoweo?
Ndio kilichowafanya mshindwe kuwachimbia Watanzania visima vya maji safi na salama mkaenda kuwaletea Magari ya Maji ya kuwasha ili muwaumize?Alishinda Magufuli....kama mlishinda si mngeingia barabarani km mlivyokuwa mnadai mwanzo......
Mkuu Kimbunga habari za siku nyingi sana Sheikh. Usiyempenda kaja...Mnyika amepata ridhaa ya wananchi kwa miaka mingine Mitano...this time around I hope hutakuwa unampigia ramli ya kutorudi bungeni.
Anyway, tuyaache hayo yameshapita. Molemo sio Mwenyekiti wa Taifa wa Chadema kwahiyo humtendei haki kwa kujaribu kumpa majukumu yasiyo yake.
Lakini kwakuwa Mbowe ni Jemedari tunaamini kuwa atatuletea Katibu Mkuu ambaye ni Jemedari kama yeye.
Safari hii Magufuli atajitumbua mwenyewe...Huku chadema hatufanyi maigizo wala hatushtukizi
Kwahiyo unachosikia sasa hivi nimaigizo tu? Hapa tufanye ujasikia unaona kabisa mambo ya chadema no maigizomjadala umetekaje nchi, mim sijausikia kabisa asee, saiv nasikia mambo ya bei elekezi ya sukari, Magufuli kumtembelea Seif, hayo mengine ya Katibu ndio nimeyasikia kwako asee, ivi CHADEMA kumbe bado wapo? dah hii serikali itawapa shida sana kupata kiki