Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
Ninahubiri injili waache kulambana vinyeo hawa wajinga🤣🤣🤣mtaalamu unapita huku kusaka nini😅😅😅
Kitendo cha kupita huku motoni
Ninahubiri injili waache kulambana vinyeo hawa wajinga🤣🤣🤣mtaalamu unapita huku kusaka nini😅😅😅
Kitendo cha kupita huku motoni
😅😅😅 watu wanapenda kunyewaa mzee.. fantasy hizoNyie kuna siku demu atakunyea mdomoni akinogewa🤣🤣🤣
National Anthem
😅😅😅 ngumu kueleweka, wanaweza kukuvuta na weweNinahubiri injili waache kulambana vinyeo hawa wajinga🤣🤣🤣
Mkuu nafikiri nina mifumo ya kitaasisi ndani yangu, huwa maamuzi yanatooewa kitaasisi sio rahisi kuangushwa kirahisi hivyo😅😅😅 ngumu kueleweka, wanaweza kukuvuta na wewe
Hizi mambo za kunyewa mdomoni zina mzuka wakeNyie kuna siku demu atakunyea mdomoni akinogewa🤣🤣🤣
National Anthem
Mwanzo mgumu ila siku ukijaribu utajuta kwa nini ulichelewaMkuu nafikiri nina mifumo ya kitaasisi ndani yangu, huwa maamuzi yanatooewa kitaasisi sio rahisi kuangushwa kirahisi hivyo
Nabisha. Shetani mnamsingizia tu. Kwanza hayupo.Shetani ana kazi ngumu.
Kiranga atabisha🤣🤣
Pole[emoji28]niliwai pewa nnyaa na madem watatu tofaut nikashindwa kula ebu mnipe elmu wataalam wa mambo huwa mnafanyaje mbona kama nnyaa ni ndogo sana
😅😅😅 unafikiri shetani anakula hata hayo 💩💩... mwamba yupo smart anawaingiza tu kingiShetani ana kazi ngumu.
Kiranga atabisha🤣🤣
Momo hajambo ?Mwanzo mgumu ila siku ukijaribu utajuta kwa nini ulichelewa
Oya momo yuko poa mwanawane yule mtu ana hatari ujue sio poa 🙌 unaweza ukasema pornostarMomo hajambo ?
😅😅😅 mzeee umeisha oshaaa runguOya momo yuko poa mwanawane yule mtu ana hatari ujue sio poa 🙌 unaweza ukasema pornostar
Mapema tu mkuu unaanzaje kuchelewa kula mzigo ule 😀😀😅😅😅 mzeee umeisha oshaaa rungu
😅😅😅 mzee ulifaidi.. umeona tako skonsi lile.. kama unataka kukata kiu ya kutiaaana ni pale mzee...Mapema tu mkuu unaanzaje kuchelewa kula mzigo ule 😀😀
Sasa kwa hiyo fantasy huoni ni uthibitisho shetani yupo?Nabisha. Shetani mnamsingizia tu. Kwanza hayupo.
Rapper Notorious BIG alikuwa anahadithia visa alivyoutana navyo katika maisha yake.
Akasema alijiona yeye muhuni mtoto wa Brooklyn kashapitia kila kitu.
Sasa, siku moja akakutana na demu mmoja, demu fantasy yake alikuwa anataka BIG amnyee.
Ilibidi BIG na usela wake wote akubali kwamba hakuwahi kukutana na fantasy kama hiyo.
Hahaha🤣🤣🤣 sikupingi mwanzoni alipanda kitandani na high heels mamaé nikasema leo tumekosa camera tu tutoe kichupa kama pornhub😅😅😅 mzee ulifaidi.. umeona tako skonsi lile.. kama unataka kukata kiu ya kutiaaana ni pale mzee...
😅😅😅😅😅 huyo kaisha tayariHuwezi amini ku demu smart sana aliniambia kuna wakati anataka apitishe ulimi khaaa😅😅
Anal sio mchezo unaweza taja jina la babu yake babuNaona anal inarukwa na wachangiaji wakati tunajua tabia mbaya hizi watu wanazo