Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Shetani ana kazi ngumu.
Kiranga atabisha🤣🤣
Nabisha. Shetani mnamsingizia tu. Kwanza hayupo.

Rapper Notorious BIG alikuwa anahadithia visa alivyoutana navyo katika maisha yake.

Akasema alijiona yeye muhuni mtoto wa Brooklyn kashapitia kila kitu.

Sasa, siku moja akakutana na demu mmoja, demu fantasy yake alikuwa anataka BIG amnyee.

Ilibidi BIG na usela wake wote akubali kwamba hakuwahi kukutana na fantasy kama hiyo.
 
Nabisha. Shetani mnamsingizia tu. Kwanza hayupo.

Rapper Notorious BIG alikuwa anahadithia visa alivyoutana navyo katika maisha yake.

Akasema alijiona yeye muhuni mtoto wa Brooklyn kashapitia kila kitu.

Sasa, siku moja akakutana na demu mmoja, demu fantasy yake alikuwa anataka BIG amnyee.

Ilibidi BIG na usela wake wote akubali kwamba hakuwahi kukutana na fantasy kama hiyo.
Sasa kwa hiyo fantasy huoni ni uthibitisho shetani yupo?
 
Back
Top Bottom