Mizaha kila sehemu..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizaha kila sehemu.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Masanilo, May 24, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Uvivu wa kusoma ama ndo yale akili zao changanya na zakwako!

    [​IMG]

    Wadogo nao wamejipumzikia relini!!!!!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    kusoma soma sio asili yetu bana
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Do we (you and me ) care attitude , hi ndio attitude yetu kwenye kila kitu kuanzia nyumbani, ofisini, barabarani, mpaka kwenye vitu vya msingi vinavyotuhusu. Huu sio mzaha ila ni ujinga wa watanzania.

    Gari tani 7 anapakia tani 10, gari abiria watano utaona limepakia 8, daraja uzito tani 10 semi trailer inapitishwa. Taa nyekundu dereva anakwenda tu, mtu anaumwa mguu anapasuliwa kichwa. Loliondo anakuja mtu wa Longido

    Masa nchii hii we acha tu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nadhani sisi wabongo tuna shida sana na attitude! Unaweza kuta jamaa anatema mate ndani ya dala dala iliyo nyomi....!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sure mkuu,

    Life bears a meaning if it has value.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mate tu, mbona madogo... kuna wengine wanapua kwa makususdi kabisaaa na hali wakijuwa kuwa wamekula maharagwe.
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,163
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    umenena, halafu mwambie sio ustaarabu fufanya hivyo. Utajuta, afadhali kugongwa na treni
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuna haja ya kumwita mkoloni aje atuelimishe tena? Kama ss wenyewe tumeshindwa kujifuta ujinga nani aje atufute?
     
  9. M

    Mndamba Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Jun 22, 2007
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Balaa litakuja hapo Oktoba. Tunataka mabadiko lakini watu wataichagua tena CCM kushika madaraka pamoja na ufisadi wote walionao. Aaaa Sisi sijui tunalaana.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mashindano ya Riadha Arusha,inatumika Bendera ya taifa la Zanzibar kutangaza mshindi wa Tanzania bara baada ya Jamhuri ya Muungano... KULIWA NA PANYA...
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Gari la raisi kuchomoka tairi...wengine wanashangilia eti ni ajali kama zilivyo nyingine...huu ni mzaha!
     
  12. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Rais anatoa speech kuhusu takrima mbele ya viongozi wa dini, siku mbili tu baadaye Msajili wa vyama anakuja kukanusha na kusema Rais alikuwa anatania tu!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mizaha kwenda mbele babu sisi na taifa letu!
     
  14. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 386
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tatizo si kujua kusoma, na tatizo pia si kwenda shule, tatizo ni ustaarabu tuliolelewa nao, hapa kwetu Tanzania hakuna hata kitu kikoja kinaenda kwa nidhamu inayotakiwa, hapa inayodumu ni nidhamu ya kitu kidogo tu.

    Shule za kata zimijengwa hakuna maabara wala walimu, zahanati zinajengwa hakuna waganga wala wauguzi, barabara zinajengwa hakuna maintenance, ni mashine za kuuzia Condom tu ndio zinazofanya kazi, ndio maana wenzetu kule Mayotte wanafikiria sana kabla ya kutaka uhuru kutoka kwa Ufaransa.
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwani mambo ya Rais yana tofauti gani na yale ya Muhimbili? Mgonjwa wa kichwa anafanyiwa operation ya mguu na yule wa mguu anafanyiwa ya kichwa. Kweli tunahitaji kurudi kwenye hamsa ishirini ili mambo yaende. Vinginvyo hata punda habebi mzigo tena!
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tanzania bila mizaha haiwezekani
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Sio kweli kuwa CCM wanachaguliwa na wadanganyika kuwatawala bali wanalazimishwa kuta waliwa na hiki chama fisadi kwa wizi wake wa kura!!!
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Asante Mkuu.......

    nimekugongea thanks hapo chini....
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Naamini ilikua wanapumua kwa nyuma

    Gadner Habash Captain wa nchi kavu jana wakati wa jahazi kawaambia kiafya unatakiwa uende haja ya upepo at least mara 13 kwa siku tutakoma
     
  20. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida nyingine ni kwamba; Wanadamu tuna hali ka-hali fulani ka ubishi tu...
     
Loading...