Mitihani form two ifutwe!


J

Jickson Nkulikwa

Senior Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
105
Likes
51
Points
45
Age
31
J

Jickson Nkulikwa

Senior Member
Joined Nov 13, 2016
105 51 45
Napenda kuweka maandiko yangu hapa kuishauri wizara ya Elimu,sayansi ,technolojia na ufundi,kuwa mtihani was form two ufutwe badala yake walimu wapewe mamlaka ya kuchuja kila darasa kuanzia form one,nimetafakari hili kwa kuangalia shule za binafsi wana walimu wa kuhamahama lakini bado kidato cha NNE serikali inashika mkia wakati Ina walimu wengi na wa kudumu,nikagundua kuwa sisi tunaangslia quantintatives kuliko qualitative change.mh.Ndalichako tafakari hili tuchague mbegu bora mapema kuliko kupanda mbegu madamu mbegu tukitegemea bahati kuota kwake,Siamini kabisa shule za serikali kushika mkia tusipofanya hivi elimu bure itakuwa Bure kweli kweli . tunapokea watoto lukuki kusoma hawajui wala kuandika majina yao..sekondari hizi ni za UPE? Duu! Walimu sekondari tusipewe lawama badala yake wizara ilaumiwe!! By mwl.Nkulikwa Jickson E. Ahsante.
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,473
Likes
4,844
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,473 4,844 280
Napenda kuweka maandiko yangu hapa kuishauri wizara ya Elimu,sayansi ,technolojia na ufundi,kuwa mtihani was form two ufutwe badala yake walimu wapewe mamlaka ya kuchuja kila darasa kuanzia form one,nimetafakari hili kwa kuangalia shule za binafsi wana walimu wa kuhamahama lakini bado kidato cha NNE serikali inashika mkia wakati Ina walimu wengi na wa kudumu,nikagundua kuwa sisi tunaangslia quantintatives kuliko qualitative change.mh.Ndalichako tafakari hili tuchague mbegu bora mapema kuliko kupanda mbegu madamu mbegu tukitegemea bahati kuota kwake,Siamini kabisa shule za serikali kushika mkia tusipofanya hivi elimu bure itakuwa Bure kweli kweli . tunapokea watoto lukuki kusoma hawajui wala kuandika majina yao..sekondari hizi ni za UPE? Duu! Walimu sekondari tusipewe lawama badala yake wizara ilaumiwe!! By mwl.Nkulikwa Jickson E. Ahsante.
Kwa sasa ndugu elimu yenu ni kama mchezo wa kamali , wamefuta mchujo na watoto wanalijua hilo unadhan morali ya kusoma inatoka wapi ? Serikali inachangia kwa sehemu kubwa kuua elimu
 
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
431
Likes
255
Points
80
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
431 255 80
Wao walipata elimu nzuri sana na bora na yenye tija lakin leo wao wanabomoa elimu ule mtihani wa drs la nne nao hauna tija sio kama zamani zetu ukiferi lazima urudie siku hzi hamna hyo na wa form tu ndio kama hvyo hii elimu sijui inaelekea wap wacha mapicha mapicha yaendeleee
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,594
Likes
1,648
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,594 1,648 280
<<< SUBIR tamko LAKE Mwenye WIZARA uone Maajabu zaidi>>>
 
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
982
Likes
551
Points
180
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
982 551 180
Hiyo mitihani haina tija tena eti kila mkoa utasahisha kivyake hizo pepa
 

Forum statistics

Threads 1,272,943
Members 490,211
Posts 30,465,430