Ahmed Vuai
New Member
- Sep 17, 2026
- 1
- 1
Nauza takriban miti 100 ya Mitiki (Teak) iliyopo Selem, Zanzibar. Miti imekua vizuri na ina ukubwa unaofaa kwa matumizi ya mbao, samani, ujenzi na biashara ya mbao.
📍 Eneo: Selem, Zanzibar
🌳 Idadi: Takriban miti 100
📏 Mzunguko wa shina: Nchi 63 na kuendelea
📐 Urefu: Mita 8 na kuendelea
Miti inafaa kwa wanunuzi wa mbao, mafundi, kampuni za samani na wafanyabiashara wa miti/mbao.
💰 Bei: Kwa maelewano baada ya kuangalia miti.
📞 Kwa mawasiliano: 0717 792 679
📍 Eneo: Selem, Zanzibar
🌳 Idadi: Takriban miti 100
📏 Mzunguko wa shina: Nchi 63 na kuendelea
📐 Urefu: Mita 8 na kuendelea
Miti inafaa kwa wanunuzi wa mbao, mafundi, kampuni za samani na wafanyabiashara wa miti/mbao.
💰 Bei: Kwa maelewano baada ya kuangalia miti.
📞 Kwa mawasiliano: 0717 792 679