mitandao inalinda vipi data zao?

mitandao inalinda vipi data zao?

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Posts
9,071
Reaction score
9,674
nimekuwa nikijiuliza swali hili kwa muda mrefu. hivi mitandao kama gmail, yahoomail, youtube na mengineyo wanalinda vipi taarifa zao maaana kuna wapinzani wao wa kibiashara wanaweza kwa makusudi kuiba taarifa zao na kupunguza imani kwa watumiaji wao au hata maharamia wa mitandaoni. je taarifa za watumiaji wao ziko salama kiasi gani?
 
halafu you have to know: NOTHING IS SAFE IN THIS TECHNOLOGY!! kuiba au kuvuja kwa kitu inategemea sana na uhitaji wake kwa jamii...kuna site nyiiingi sana za siri (kama CIA au FBI) na watu wakitaka kuiba wanaiba(hack) tu...kwahiyo ukona wako kimya si kwamba na wao hawaibiwi....
 
wanajitahidi kulinda data kwa ku update security zao lakini kama unavojua binadamu hayupo perfect so data haziko secured 100%. Still kuna watu wanazi access hasa wachina.

Kama utakumbuka hivi karibuni walihack email za sara (kama mc cain angemshinda obama sara angekuwa makamu wa raisi wa marekani)tena zilikua email za siri hadi za mabwana wake wakaziachia hewani.

Labda now haya mambo ya vpn atleast yanaleta umakini kiasi flani
 
Back
Top Bottom