Mitaa ikiwa na miti mingi inapendeza sana

Mitaa ikiwa na miti mingi inapendeza sana

Maoni yangu serikali ingepanda miti kwenye huo uzio wa SGR ingependeza sana kuliko kuacha vijiotee vichaka pori tu.
Ila kilometa 450 za Dar hadi Dodoma ni nyingi, haitakauka kweli miti yenyewe 😂
Ila kwa mazingira ya mjini wangepanda miti mingi sana. Jua linatesa watu, huwezi kuenjoy jua likiwa kali af hamna miti
Na Dodoma pia waizingatie. Panahitaji miti mingi sana
 
Ila kilometa 450 za Dar hadi Dodoma ni nyingi, haitakauka kweli miti yenyewe 😂
Ila kwa mazingira ya mjini wangepanda miti mingi sana. Jua linatesa watu, huwezi kuenjoy jua likiwa kali af hamna miti
Na Dodoma pia waizingatie. Panahitaji miti mingi sana
Kuna miti inavumilia ukame.

Muhimu ipandwe mwanzoni mwa masika tu,ikishika haihitaji uangalizi sana ikiwemo miarobaini na michongoma kwa nje ya miji.
 
Pamoja na mapungufu yake bado Moshi ni livable town far better than most of towns/cities in Tanzania
Moshi hata unakuta watu wanaendesha basikeli kama timu, including watalii siku za weekend wanazurura town na baiskeli kama mazoezi kutokana na kuwa na mitaa mingi ya utulivu na barabara kutokuwa na msongamano
I can't imagine mtu kufanya hivi mji kama Mbeya ambao bajaji na bodaboda zimejaa njiani na mafoleni kama yote
Moshi hata sio pabaya, ni such a livable town. Inahitaji improvement nyingi bado coz Tanzania ni nchi masikini but it's still decent
PXL_20260930_112101563.MP.jpg
 
Back
Top Bottom