Misungwi: Polisi wampiga mtu hadi kumuua

Misungwi: Polisi wampiga mtu hadi kumuua

Hukutaka kujua huko eneo la tukio ukaja mbio kuandika huku nikikwambia mimi utanielewa??

Ukibisha ile sio rangi nyekundu ni vema ukasema ni rangi gan, sio unapinga afu ukiulizwa unang'aang'aa macho tu, ni uzuzu
 
Ukibisha ile sio rangi nyekundu ni vema ukasema ni rangi gan, sio unapinga afu ukiulizwa unang'aang'aa macho tu, ni uzuzu

Wakati mwingine sio lazima uambiwe maana unaweza kuwa unaongea ili kupima akili za watu(fooling).

Unaachwa ili ujiongeze.

Umeamua kuja kubwabwaja humu,unataka update zanini?ungetuliza akili yako ungekuja na habari iliyoshiba hapa-au uliogopa utauwawa kama marehem??
 
Kutoielewa hii hadithi niwe na matatizo!!!!!!

Unanilazimisha kuikubari au,nakwambia lazima kuna jambo kafanya huyo marehem.hutaki unaacha.



Mkorinto ndugu yangu..
Ina wezekana walipishana kiswahili maana wale wanavyojifanya miungu watu jambo dogo inakuwa soo.au pengine huyo mtu ana kisa nao au chuki binafsi nk.kuna mengi wanafanya hawa hayasemwi.
 
Wengi wao ni wakosefu sana.sijui kama ni ugumu wa maisha au ndo wanapewa vichwa na wakubwa.? Kuna raia kawahi kubakwa kituoni na akaambiwa anyamaze ili kesi yake iliyompeleka pale ifutwe.na kweli ilifutwa.!
 
Polisi mnasikitisha, mmezidiwa akili na mbwa mnaowafuga.
Bora akili za mbwa kuliko akili za Polisi wa tanzania
 
Last edited by a moderator:
Mkorinto ndugu yangu..
Ina wezekana walipishana kiswahili maana wale wanavyojifanya miungu watu jambo dogo inakuwa soo.au pengine huyo mtu ana kisa nao au chuki binafsi nk.kuna mengi wanafanya hawa hayasemwi.

YES.

Hakika,siungu mkono hata kidogo polisi kuua raia na inawezekana kabisa,hili si jambo geni,lakini si kwa marehem kwenda kuripoti kituoni kama mleta mada anavyotuandikia.kuna kitu kime editiwa hapa.
 
Wengi wao ni wakosefu sana.sijui kama ni ugumu wa maisha au ndo wanapewa vichwa na wakubwa.? Kuna raia kawahi kubakwa kituoni na akaambiwa anyamaze ili kesi yake iliyompeleka pale ifutwe.na kweli ilifutwa.!

Hili ni tatizo la kumpa mtu mamlaka na dhamana kubwa bila kummeng'enya au kumuandaa kwa ajiri hiyo.

Chuoni kwao mtaala ni wa kipuuzi sana.
Chuoni busy kufundisha parade sijui ina kazi gani kwao,badara ya kuwafunza hata mazoezi ya kuwajenga kimwili ingekuwa na maana.

Jitu askari unakutana nalo linanuka viroba kama zururaji tu.kwanini usiishi nalo kwa tahadhari!!!,unaenda kituoni kihasara hasara.
 
Hii habari ni ya kweli au ya kutunga?
Inaelekea upo mbali na redio,wameitangaza sana nimeisikia kwa siku mbili mfululizo.Kijana alienda kutoa taarifa za ubakaji katika gest aliyokuwa anafanyia kazi kama manager wa gest ila police ndo wakamgeuzia kibao na hata bint aliyekuwa anabakwa alishangaa kweli..ila police hao wamekamatwa na watafunguliwa mashitaka ya kuua
 
Jina lako linaonyesha unajua maana ya hii kitu, ng'wale kwa wananzengo wa huku kwetu ni kwale, lakini WANANZENGO ni wanakijiji, wananchi wa nzengo (kijiji/mtaa) fulani

Hapana mkuu sijui kabisa maana ya hiyo NZENGO ilivyotumika katika mada, hilo jina NG'WALE ni la kibantu ni sahihi kabisa maana yake ni kwale au kware lakini sitoki pande hiyo ya Mwanza. Unajua majina yetu ya kibantu yanaendana. Mimi natokea pande ya nyanda za juu kusini - IRINGA. Nashukuru kwa ufafanuzi mkuu, kule pande ya kwetu NZENGO ni pale mtu anazungumzia "habari ya kazi".
 
Hapa hakuna haki tena, ripoti ya daktari inasema marehemu kafa kwa nimonia, nimonia na manundu wapi na wapi?!
 
Back
Top Bottom