Misungwi: Polisi wampiga mtu hadi kumuua

Misungwi: Polisi wampiga mtu hadi kumuua

Samahani mkuu ili twende pamoja "NZENGO" ndiyo nini?

Jina lako linaonyesha unajua maana ya hii kitu, ng'wale kwa wananzengo wa huku kwetu ni kwale, lakini WANANZENGO ni wanakijiji, wananchi wa nzengo (kijiji/mtaa) fulani
 
Nina uhakika kabisa kuwa MAMA yako MZAZI siku atakayobakwa na kuliwa na kiongozi yeyote wa ccm wewe utakuwa mtetezi namba moja wa kiongozi huyo atakayembaka mama yako,na hata siku mwana ccm akikuambia leo tunataka tumbake mama yako wewe utasema hewala,tunaishi na jamii kubwa ya wafia chama mitaani mwetu ila wana nafuu kiakili kuliko wewe.

Umechanganyikiwa wewe zombie, nadhani Zitto amewamaliza akili sasa mnaweweseka!na bado! utsbakwa wewe kwanza, na mamaako,babaako, demu wako, shangazi yako, na mwisho kabisa shoga mwenzako!
 
CHADEMA wanawadanganya watu wanaumia na kufariki wao wanatafuta madaraka ya kushika dola tu! watoe ruzuku kwa wafiwa upesi. watu msilaghaiwe na chadema mtakufa wenzenu watakwea pipa nyinyi je?

Duh! Wanasema kuna watu na viatu duniani basi wewe ni kiatu, tena vile vya matairi ya gari au vile vya mikanda vya kuogea aka malapa
 
Jamaa kaenda kutoa taarifa za polisi, kwa mfano tuseme labda jamaa aliwakosea polisi baada ya kufika pale tena ndo panaitwa mahali salama, je ni kosa gani ambalo unahisi raia anaweza fanya tena akiwa mahali salama (polisi station) lipelekee polisi kuua mtu tena sio kwa siraha bali kwa kipigo kikali? Kama hali iko hivyo mahali pa usakama wa raia je mtaani hali iweje?


Hili ndilo hasaa tunataka kujua,jamaa alifanya nini mpaka akapigwa.

Haingii akilini atoe taarifa tu,apigwe mpaka kufa.

Kufa kituoni inawezekana kabisaa,hata kama ni mahali pa usalama,inategemea umefika kwa miondoko ipi.
 
Duh! Wanasema kuna watu na viatu duniani basi wewe ni kiatu, tena vile vya matairi ya gari au vile vya mikanda vya kuogea aka malapa

We zombie wa mbowe ndio unajiona mtu! hovyoooo!
 
Hili ndilo hasaa tunataka kujua,jamaa alifanya nini mpaka akapigwa.

Haingii akilini atoe taarifa tu,apigwe mpaka kufa.

Kufa kituoni inawezekana kabisaa,hata kama ni mahali pa usalama,inategemea umefika kwa miondoko ipi.

Alienda kutoa taarifa wakamuua hata mkuu wa mkoa mulongo ndo alisema hivyo wakati akiongea na wananchi wa pale na alisikitika sana na palepale akaagiza wausika wapigwe kudu, basi kama haiingii kwenye akili yako basi hilo ni tatizo lako binafsi lakini tukio ndo liko hivyo
 
Alienda kutoa taarifa wakamuua hata mkuu wa mkoa mulongo ndo alisema hivyo wakati akiongea na wananchi wa pale na alisikitika sana na palepale akaagiza wausika wapigwe kudu, basi kama haiingii kwenye akili yako basi hilo ni tatizo lako binafsi lakini tukio ndo liko hivyo

Kutoielewa hii hadithi niwe na matatizo!!!!!!

Unanilazimisha kuikubari au,nakwambia lazima kuna jambo kafanya huyo marehem.hutaki unaacha.
 
Kutoielewa hii hadithi niwe na matatizo!!!!!!

Unanilazimisha kuikubari au,nakwambia lazima kuna jambo kafanya huyo marehem.hutaki unaacha.

Hulazimishwi kitu hapa, tuambie sasa hilo jambo alilofanya marehemu
 
Aksante sana nimekusikia na kukuelewa. Kumbe afwande Magu kapata mahali pa kufanyia zoezi la vifaa alivyo mwomba mkuu wa kaya? Uwanja wenyewe bado, hapo walikuwa kwenye zoezi tu.
Nasema Misungwi mtazika, mnataka hamtaki. Mbona kule Tarime walizika? Hii ni Tz utii bila shuruti inamhusu kila mtu kwisha. Ila poleni wafiwa, ndio uongozi mliouchagua wenyewe, vumilieni
 
Nimeacha hasira,niambie kichaa wangu, charlii yangu,ni ajeee?

Wewe mbona una mood za hivi? Inakugharimu kiasi gani kuongea kistaarabu?
Sikushangai maana kwenye jamii hawakosekani watu kama wewe.
 
Back
Top Bottom