MissWorld Updates : Habari ya Mujini ni Happiness Watimanya

MissWorld Updates : Habari ya Mujini ni Happiness Watimanya

Loading

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Posts
594
Reaction score
101
Jamani huyu Miss wetu si mchezo, Yamebaki masaa machache, tumpigie kura kwa nguvu zote.
PIGA KURA YAKO MARA NYINGI UTAKAVOWEZA.
watimanya.jpg

watimanywa.jpg

Hii ndo hali halisi hadi hivi sasa, inaonekana matumaini ni makubwa
watimanywa2.jpg

Ee Mungu bariki kazi ya Mikono yako....
 
Hongera Watimanya ingawa Lundenga alikuchinjia baharini lakini kwenye mapokezi atakuwa kimbelembele.
 
Habari ya mujini ni kwenda kupiga kura.....Uchaguzi wa Serikali za Mitaa....hayo mengine baadae.....
 
Mungu ni mkubwa siku zote, Ni baada ya kumtoa Miss Mchakachuaji na kutuonesha Miss anayestahili
 
Habari ya mujini ni kwenda kupiga kura.....Uchaguzi wa Serikali za Mitaa....hayo mengine baadae.....

Hiyo tumekwisha hesabu imepita km toka jana hukupanga utampigia nani basi hadi leo utakuwa hujui nani wa kumpigia.
Habari ya Mujini leo ni MissWorld, jiandae kesho tuuu.
 
wekeni hiyo link ya kupiga kura si kila mtu anaifahamu
 
Mungu ni mkubwa siku zote, Ni baada ya kumtoa Miss Mchakachuaji na kutuonesha Miss anayestahili

Huyu si wa kundi la mchakachuaji.........wachakachuaji and co wanaenda mwakani.........
 
Back
Top Bottom