young_mesult
Senior Member
- Oct 11, 2012
- 133
- 35
hahhah hii si mitego jaman,upo porini unakutana nayo
View attachment 80973
hahhah hii si mitego jaman,upo porini unakutana nayo
View attachment 80973
hahhah hii si mitego jaman,upo porini unakutana nayo
View attachment 80973[/QUOTE
nadhani na ww ni mmoja wa wapiga puli.
hahhah hii si mitego jaman,upo porini unakutana nayo
View attachment 80973
mi nawaangalia tu hapa
Ngumi hazimo lakini...!!!
Masaburi tree
Naombeni urefa wa hizo ngumi.za vivuli zimo lakini
Naombeni urefa wa hizo ngumi.