Mishahara ya Vigogo wa Serikali yafyekwa

Mishahara ya Vigogo wa Serikali yafyekwa

Wanazalisha output ipi serikalini? Kumlipa RAC, DED, RC, DC mamilioni ya shilingi kwa mwezi,kumlipia nyumba masaki /oysterbay,kumpa kilimo kwanza na dereva juu vya nini vyote? Makonda ana elimu gani? Hapi? Kama Degree ni wao tu ndio wanazo? mbona watu wana degree wanalipwa laki 2 na nusu per month? Ningekua na nyadhifa/mmlaka max mshahara ungekuwa 4m nyanja zote kama hautaki acha.
Uongozi sio about output tu..kuna Dhamana ya kutoa dira ya shirika/mkoa/wilaya na mambo chungu nzima...unayaweza/unayajua majukumu hayo au unasema tu max 4m??
Et km hutaki Acha Hahaha..ndo mana utumishi wa umma rushwa zimeshamiri..watu hawataki kwenda na hali halisi ya maisha wakaweka mishahara mizuri..some private coys CEO watu milioni 60plus hadi 100 wanaondoka nazo home
Ulipwe 4m mkuu wa shirika hivi huyu jamaa wa private mkikaa nae atakununua kwa bei gani...tusikurupukeee
 
Issue km hii kuna watu wanashangilia, lkn ukiangalia kwa jicho la 3 kupata maendeleo ni ngumu sana kutoka kwa mtu huyu
Nashangaa sn walokua wanashabikia hii ishu,sawa yule kakatwa wewe umepata nini..atleast ana 15m..huko mtaani mtu unaendelea kulia njaa...na hawa jamaa wana CV nzuri akirudi private anauzika vya kutosha,..
 
hakika202041668 said:
Hakika mkuu' huwa ananishangaza anaposema anataka watu waishi kama shetani.


Nina hakika2020 hatapata hata kura za maruhani
 
M15 kwa wengine ndogo sana best brains wataenda private firms serikalini watabaki viraza tupu consequences poor results poor Juma ponda mali
 
wamewashushia mshahara, wawapunguzie na majukumu ya kazi. ikiwezekana wawape na mikataba mipya ya kazi.
 
Mtenda kaz anastahili ujira halali si kasoma sana?mlinzi wa usku unabwabwaja kuwa mshahara Mkubwa siuliona usingiz mtamu?axhen wivu wakijinga is not fair kwakwel!!
 
Kwani mashetani wanaishije vby?maana tunavyojua Anasa na miliki za dunia hii ni moja maisha ya kishetani ndio maana watu wanakimbilia kwenye Devil worship ili watanue hapa duniani kwahiyo ukisema watu waishi kama mashetani bado unatafsiri waishi kwa Anasa iliyopitiliza!
There you are, jamaa hata mi sikumuelewa
 
Nchi hii ilipiga makitaimu muda mrefu sana, tumeuzunguka mlima sayuni yatosha, sasa tunaelekea canaan.
 
Kuna mdau kanitonya kuwa kweli jamaa wamekatwa toka July. Hali ni tete. Wale tulozoea kuishi kama mashetani sijui tutabadilishiwa walau kidogo ili nasi tuwakaribie waliokuwa malaika hata kwa nusu robo ya hiyo 15M?

Waraka wa Mishahara mipya sijui utaleta unusu malaika au ndo utasababisha ushetani kabisa? Tunausubiri kwa hamu...
Lengo wote muishi kama mashetani. Umeelewa?
 
nashangaa tu wanajeshi hawagusi... naomba wanajeshi watusaidie nchini ni yetu sote
 
Kwani mashetani wanaishije vby?maana tunavyojua Anasa na miliki za dunia hii ni moja maisha ya kishetani ndio maana watu wanakimbilia kwenye Devil worship ili watanue hapa duniani kwahiyo ukisema watu waishi kama mashetani bado unatafsiri waishi kwa Anasa iliyopitiliza!

Duh!!! Maisha mazuri ni mpango wa Mungu bana endapo tu utaishi kwa kufuata mapenzi yake. Kuwa na magari na majumba ya kifahari huku ukimtukuza na kumuabudu shetani siko nilikomaanisha mkuu. Miasha ya shetani ni ya mateso maana tunavyoamini kupitia maandiko ni kuwa alishushwa chini ikiwa ni adhabu yake. Sasa maisha yake katu hayawezi kuwa sawa na yale alokuwa akiishi kwa Mungu. Hii ndiyo concept nilivyoitooa toka kwa Mkuu. Inawezekana nikawa sijaitooa sahihi labda alikuwa na maana nyingine Mh. Mwajiri wetu mkuu.
 
Rais kama mtumishi wa umma analipwa Shilingi ngapi?

Yupo chini ya milion 15 au kwenye zile tetesi?
Alikwisha kusema kuwa analipwa tzs 9m/=. Hata hivyo Rais unamlinganisha na nani? Yeye hana mwenye cheo sawa na yeye.!!
 
Kwanza Nchi hii kwa muda mrefu hailipi watumishi wake mishahara, ni kama POSHO tu na ndio maana wafanyakazi ni maskini sana.
 
Jpm alisha punguza shahara wake 9.5 ml
Kwa style hii atawaua wastaafu, maana nao hupata 80% ya mshahara wa Rais aliyeko madarakani, kwa hesabu hii watakuwa wanapata 7.6m tu kwa mwezi.
 
Alikwisha kusema kuwa analipwa tzs 9m/=. Hata hivyo Rais unamlinganisha na nani? Yeye hana mwenye cheo sawa na yeye.!!
Mimi nimehoji kwa lengo la kutaka kujua maana sijui, sina lengo la kumkebehi Mh.Rais.......so get my point right.
 
Back
Top Bottom