Mishahara serikali mbona kimya mpaka leo?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
40,832
2,000
Jamani hii serikali imefilisika kiasi cha kushindwa kulipa mishahara ya watumishi wa umma?

Leo tarehe 30/12/2013 hakuna mishahara!

Nini kinaendekea katika hili?
 

Mandi

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
385
0
Mkuu umejisahau sishangai koz wewe sio wa kwanza.kuna jamaa wangu wa karibu anasema mshahara hautoki tu?wakati umeshatoka kitambo.alipoambiwa na rafiki yake wa karbu kwamba hela zimeshatoka na wamekwenda kudroo 25.12.2013.jamaa ameshangaa na kutoa mimacho tu.chezea maandilizi ya x.mas weweeee!!now new year is coming.sasa majanga.
 

Mtuflani

JF-Expert Member
Sep 28, 2010
323
195
Sorry wadau nna swali. Eti ni benki gani nzuri kutumia kwa ajili ya kuchukulia mshahara ambapo pesa inawahi kuingia kwa watumishi wa umma kati ya NmB na Crdb ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom