Misamiati ya utoto......!

sakapal

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,804
1,423
Mama na wakubwa zangu walinisimulia enzi hizo nikiwa mdogo nilivokuwa nageuza misamiati;-
DOGORO- GODORO

SEMPELI- PENSELI

GLOO- DROO

PICHES- CHIPS

PUCHI- CHUPI

SHAMOO- SHIKAMOO

KIPOMBE- KIKOMBE

TANGO- ..........

Wewe je ulisimuliwa maneno gani uliyageuza?
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,802
24,505
nasafi= nafasi
jodoro=godoro
papaa=baba
bujibuji= mzuri/nzuri
pioko=pilipili hoho
 

Mbishi SR

Member
Jul 21, 2011
47
4
Mama na wakubwa zangu walinisimulia enzi hizo nikiwa mdogo nilivokuwa nageuza misamiati;-<br />
DOGORO- GODORO<br />
<br />
SEMPELI- PENSELI<br />
<br />
GLOO- DROO<br />
<br />
PICHES- CHIPS<br />
<br />
PUCHI- CHUPI<br />
<br />
SHAMOO- SHIKAMOO<br />
<br />
KIPOMBE- KIKOMBE<br />
<br />
TANGO- ..........<br />
<br />
Wewe je ulisimuliwa maneno gani uliyageuza?
<br />
<br />
Mimi chichemi!!!
 

mihiwe

Member
May 28, 2011
23
4
mma-maji
****-tango
mkumaa-mshumaa
itobe-kikombe
chapumu-sabuni
mbuu-ubuyu
chiimu-ice cream
itobe-kikombe
 

Bujibuji Simba Nyamaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
66,089
126,404
nasafi= nafasi
jodoro=godoro
papaa=baba
bujibuji= mzuri/nzuri
pioko=pilipili hoho
Mi nimeambiwa kuwa nilipozaliwa tu nikasema kwa sauti ya ukali "Manesi wote tokeni nje, kama hamtoki basi leo ndio mwisho wenu" baada ya tukio hilo watu wote wakasambaratika, wenye uchungu wengine wakajifungulia juu ya miti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom