• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Miraji 'Sheva' Athumani, amka inakusubiri dunia, wakati ndiyo huu

Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
16,816
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
16,816 2,000
Yule mtoto kutoka kitaa chenye mishe mishe zake ndani ya Dar Es Salaam, Manzese pale kwa Madee Ali, pale ambapo Richard Mabala alipafanya setting ya kitabu chake cha 'Hawa the Bus Driver' ndipo hapo maskani kwa Miraji Athuman, winga wa mpira
.
Pengine ana historia kubwa sana juu ya soka lake, huenda kapitia mengi kwenye career yake, kuanzia Mwadui, Lipuli mpaka Simba, ila sote tunajua kuwa jamaa yupo kwenye peak, hata wanae wa Manzese wanajua hilo
.
Kwa level aliopo sasa Miraji tayari yupo kwenye spotlight ya mawakala barani Afrika, hii inatokana na ukubwa wa klabu anayocheza, mnapokaa nae kitaa mkumbusheni nini maana ya Professional football, mkumbusheni nini maana ya professionalism na professionality, hapo tu ndio tofauti ya Messi wa Argentina na Messi wa kubatizwa wa mitaani kwetu
.
Mwambieni Miraji kuwa mitaa haijawahi kuishiwa vipaji kama chake, mafundi wa kariba yake na moto kama wake, ni lazima yeye aje kujitofautisha
.
Mwambieni Miraji kocha wake Aussems aliyefukuzwa aliona kitu ndani yake, akamsogeza mpaka 10 sasa ile deep lying forward , Mwalimu alitaka universality, ndio sifa ya Professional lazima ukichafue namba nyingi, kule winga tayari katupa kitu, sasa kazi kwenye area 14 pale
.
Mwambieni Miraji kuwa umri alionao kwa soka la Ulaya amechelewa sana ila sio haba kupambana kucheza soka kubwa Afrika Kaskazini kwa Waarabu au hata Ulaya yenyewe, mkumbusheni Miraji wale wenzetu kule wanataka namba yani takwimu, apambane kuzipika namba uwanjani, hakuna kulala
.
Mnapokaa na Miraji huku vijiweni mkubusheni nini maana ya branding, page yake ya Instagram na Facebook ziwe kisasa, kuna vingi sana kwa mchezaji bora kutoka kwa wenzetu dunia ya kwanza
.
Ila cha mwisho mkumbusheni stori za mafundi waliobaki nchini tukaishia kusema jamaa alikuwa anajua sana mpira , msifiche kuhusu stori za West Ham na El Mereikh, ila muhimu mkumbusheni Dar Es Salaam uking'atwa na mbu ni malaria
2227399_jr_farhanjr-20191201-0001.jpeg
 
havier jr

havier jr

Senior Member
Joined
Sep 2, 2018
Messages
126
Points
250
havier jr

havier jr

Senior Member
Joined Sep 2, 2018
126 250
sheva ajibu mkude boxer na wengine wenye vipaji kama wao mda sahihi wa kufaidi vipaji vyao ni huu hakuna mda mwingine.majira huja na kupita umri huenda mbele
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
16,816
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
16,816 2,000
sheva ajibu mkude boxer na wengine wenye vipaji kama wao mda sahihi wa kufaidi vipaji vyao ni huu hakuna mda mwingine.majira huja na kupita umri huenda mbele
Umesema kweli kabisa
 
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2018
Messages
634
Points
1,000
Affet

Affet

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2018
634 1,000
sheva ajibu mkude boxer na wengine wenye vipaji kama wao mda sahihi wa kufaidi vipaji vyao ni huu hakuna mda mwingine.majira huja na kupita umri huenda mbele
Hao wengine sawa sio mkude umri ule aende wapi?
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,708
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,708 2,000
Asiwe tu mchezaji wa msimu mmoja! Nani amesahau moto wa Shiza Ramadhani Kichuya? Sasa hivi yupo wapi?
 
Emmaloy

Emmaloy

Senior Member
Joined
May 14, 2017
Messages
136
Points
250
Emmaloy

Emmaloy

Senior Member
Joined May 14, 2017
136 250
Salum Aboubakar Sure Boy
Said Khamis Juma Ndemla
Mohammed Hussein Tshabalala
Jonas Gerrard Mkude
Shomari Kapombe
Ibrahim Ajibu Migomba

Hawa jamaa maisha ya Dar es salaam wameamua kuridhika nayo kabisa, sijui ni mahali gani tunakwama ila kwa namna ambavyo wachezaji hawa wakiwa katika ubora wao hawakustahili kuwa nchini mpaka muda huu
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
5,476
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
5,476 2,000
Asiwe tu mchezaji wa msimu mmoja! Nani amesahau moto wa Shiza Ramadhani Kichuya? Sasa hivi yupo wapi?
Daraja la kwanza misri
 

Forum statistics

Threads 1,403,750
Members 531,345
Posts 34,433,157
Top