Mini Kabang ya tIGO ni upuuzii mtupu!!!

Mini Kabang ya tIGO ni upuuzii mtupu!!!

Mwulizeni mbunge mmoja hivi wa arusha anauelewa vzr mtandao wa tigo
 
Wanajamvi nimekkuwa mteja wa tIgO kwa miaka zaidi ya 12, Kwa kweli walipofikia na huduma yao ya mini Kabang ambayo unajiunga kwa code *148*00# na baadae kuchagua kwa kweli sasa imekuwa kero ambayo inanilazimu kuhama mtandao.

Nimenunuea salio vzr lakini shida ya kujiuunga na hduma hiyo imenchukua 3 hrs bila mafanikio hii ni aibu na fedhea kwa wateja wao, wakumbuke kuwa tunajiunga kwa pesa na si bure kiasi cha kusumbuliiwa namna hii!

Naomba muwe waungwana hata kuonesha concern kwa wateja wenu maana hii si sawa ata kidogo, unalipia huduma bila kpata huduma hii maana yake nini?

acheni ujinga ujinga bana!
wakati huohuo naomba ushauri wa mtandao wa simu ntakaojiunga baada ya kuachana na wababaishaji tiGO!

Hao jamaa wamezidiwa na kama ni mtu wa kukata tamaa achana nao
 
airtel ndo mpango mzima, mb 300, sms 1000, dk 40 kwa buku tu.
 
Umepatwa na tatizo hilo kwa muda gani?
Binafsi cjakutana na tatizo kama hilo! Nakushauri ukitaka kuunga kabang weka salio lako t.pesa then jiunge na kifurushi direct

zaidi ya wiki sasa, jana nilijariibu upiga simu customer care niliambulia majiibu ya nyodo tu, kwa kweli najuta na hili limtandao!
 
Wanajamvi nimekkuwa mteja wa tIgO kwa miaka zaidi ya 12, Kwa kweli walipofikia na huduma yao ya mini Kabang ambayo unajiunga kwa code *148*00# na baadae kuchagua kwa kweli sasa imekuwa kero ambayo inanilazimu kuhama mtandao.

Nimenunuea salio vzr lakini shida ya kujiuunga na hduma hiyo imenchukua 3 hrs bila mafanikio hii ni aibu na fedhea kwa wateja wao, wakumbuke kuwa tunajiunga kwa pesa na si bure kiasi cha kusumbuliiwa namna hii!

Naomba muwe waungwana hata kuonesha concern kwa wateja wenu maana hii si sawa ata kidogo, unalipia huduma bila kpata huduma hii maana yake nini?

acheni ujinga ujinga bana!
wakati huohuo naomba ushauri wa mtandao wa simu ntakaojiunga baada ya kuachana na wababaishaji tiGO!

Kama kujiunga tu ni mateso, maana yake ukibahatika kuunganishwa hutapata mtandao hadi muda wako utaisha, ushauri wangu kwako:

Hamia Zain au Zantel, they are cheap and efficient
 
*149*99# kila siku

Mie hujiunga kwa kifurushi cha week ambapo hulipia Tshs 1999
Napata 60 mins mitandao yote, sms 700 na 175mb
Siku 7 zinaisha bado nina balance.
 
Kama kujiunga tu ni mateso, maana yake ukibahatika kuunganishwa hutapata mtandao hadi muda wako utaisha, ushauri wangu kwako:

Hamia Zain au Zantel, they are cheap and efficient

*149*99# kila siku
Mie hujiunga kwa kifurushi cha week ambapo
hulipia Tshs 1999
Napata 60 mins mitandao yote, sms 700 na
175mb
Siku 7 zinaisha bado nina balance.
 
Back
Top Bottom