Mini-Kabang ya Tigo mnatupeleka wapi?

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Nimepokea kwa masikitiko makubwa sana kuhusu mabadiliko ya vifungu vya Mini-Kabang vya Tigo. Kwa kweli hivi ndivyo vilinisababisha kuendelea kufuruhia mtandao wetu pendwa wa Tigo..Lakini marekebisho waliyoweka yako juu na yatakuwa yanatunyonya wala hayajakaa kiushindani wa biashara ya mawasiliano Tanzania. Hii inafanya Tigo kuwa na garama za juu kuliko mtandao wowote wa mawasiliano Africa Mashariki na Kati.

Plse, Tigo fikirieni hili kabla ya kutekeleza, tena mmetekeleza kimya kimya!!
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,764
2,000
Hii kali mkuu,.

Kama umeshindwa huduma za Tigo utaenda wapi sasa?
 

SILENT T

Member
Jun 2, 2012
55
0
Tigo wanazidi kufukuza wateja. Eti huwezi ingia internet ukiwa na MB kama simu haina salio la 150.
 

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
May 3, 2011
5,345
2,000
Bro tigo iko vizur mfano now wana kifurushi cha ofa maalum ndani yake kuna kifurushi cha dakika 20 bila kikomo ambacho pia unapata 175mb kwa shilling 1000 ambacho unatumia mpaka pale zitakapoisha asa utapata wapi vitu km hivi mtandao mwingine
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,764
2,000
Bro tigo iko vizur mfano now wana kifurushi cha ofa maalum ndani yake kuna kifurushi cha dakika 20 bila kikomo ambacho pia unapata 175mb kwa shilling 1000 ambacho unatumia mpaka pale zitakapoisha asa utapata wapi vitu km hivi mtandao mwingine

Umeona eeh,.

Yaani sijui Tigo wawape nini tena wateja wake,.
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Mimi inaniuma wameondoa ile Mini Kabang ya 15000 kwa mwezi..Kwa sasa wameweka elfu 99 ambayo iko juu sana
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
Tatizo la huu mtandao wanachoongea kwenye matangazo na wanachokata ni tofauti..
 

Jotojiwe

JF-Expert Member
Mar 24, 2012
326
225
Nimepokea kwa masikitiko makubwa sana kuhusu mabadiliko ya vifungu vya Mini-Kabang vya Tigo. Kwa kweli hivi ndivyo vilinisababisha kuendelea kufuruhia mtandao wetu pendwa wa Tigo..Lakini marekebisho waliyoweka yako juu na yatakuwa yanatunyonya wala hayajakaa kiushindani wa biashara ya mawasiliano Tanzania. Hii inafanya Tigo kuwa na garama za juu kuliko mtandao wowote wa mawasiliano Africa Mashariki na Kati.

Plse, Tigo fikirieni hili kabla ya kutekeleza, tena mmetekeleza kimya kimya!!

unajua ule mkongo wa taifa unatupa haueni kubwa sana ktk mawasiliano, namna hii!!!!
 

Victor wa happy

JF-Expert Member
Apr 24, 2013
11,686
2,000
Tigo hovyo sana,nikiwa dar ndio huwa najikakamua kuiweka ila nikiwa kijijin kwetu mwendo wa voda na airtel tu
 

Ally Kombo

Verified Member
Nov 11, 2010
11,431
1,225
Tigo wanazidi kufukuza wateja. Eti huwezi ingia internet ukiwa na MB kama simu haina salio la 150.

.........niliwaona wapuuzi pale walipokuwa wanasema ukijiunga tiGo kwenda mitandao yote unapata dk 30, ukijiunga. tu, wanakupa dk 10 mitandao yote !
Eti kuna siku wananipigia na kuniuliza kuwa 'mbona una Blackberry lakini. hujiungi' ?
 

Ally Kombo

Verified Member
Nov 11, 2010
11,431
1,225
Tatizo la huu mtandao wanachoongea kwenye matangazo na wanachokata ni tofauti..

..........eti wananitumia sms wanaomba maoni kuhusu huduma zao, ukituma ni bure !.....mmmmh ! si waamini kabisaa !
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
.........niliwaona wapuuzi pale walipokuwa wanasema ukijiunga tiGo kwenda mitandao yote unapata dk 30, ukijiunga. tu, wanakupa dk 10 mitandao yote !
Eti kuna siku wananipigia na kuniuliza kuwa 'mbona una Blackberry lakini. hujiungi' ?

Duh, Wanalazimisha utumie zaidi ya ulichokuwa unahitaji.. Naona wamepata customer wa kutosha sasa wanaangalia jinsi ya kuwapunguza.. Basi tutahamia hata SMART kuliko kuibiwa mchana tukiwa tunaona..
 

potrayed

Senior Member
Aug 19, 2013
166
225
Jamani amieni Airtel kisha piga *148*22# kisha endelea kufanya yako kwa unlimited internet na kuongea kwa sh 1 tu kwenda kotekote,airtel bubu lao
 

NDUKI

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
3,075
2,000
Tigo wanazidi kufukuza wateja. Eti huwezi ingia internet ukiwa na MB kama simu haina salio la 150.

'huo mpango umeanza lini ndugu mbona mi naperuzi uzuri bila ya salio la ziada mkuu natumia MB tu ambapo zikiisha najiunga na mini kabang kama kawa na speed inakuwa ni zaidi ya nduki mkuu...'
 
Last edited by a moderator:

EDDOM

Member
Feb 19, 2014
58
0
mgema akisifiwa...! miaka mingi wamekuwa wakisifiwa hadi imefika wakati wamejisahau..!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom